ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาลองร้านเปิดใหม่... กลับออกมมาขาสั่นระริก... สุดๆ จริงๆ... นารา @ HAND (ปลา)  (อ่าน 16373 ครั้ง)

ออฟไลน์ มารบูรพา

• 黄药师
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2292
เริ่มเที่ยวกระปู๋  เหมือนเข้าสู่เกาะดอกท้อ... เข้าแล้วหาออกได้ไม่

ออฟไลน์ subsub

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
น้องน่ารักมากๆครับ

ออฟไลน์ มารบูรพา

• 黄药师
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2292
ผมว่าคนนี้... เป็นอีกคนที่นักเที่ยว นกป. ไม่ควรพลาด... ไม่ยากไป ไม่ง่ายเกิน...
ได้รัก ได้ลุ้น... ที่สำคัญ... ใจบริการของเธอ... น้องที่มีใจทำงานขนาดนี้...
ฟิลดีขนาดนี้... หน้าตา เนื้อตัวขนาดนี้... ของดีระดับรีเมี่ยมที่ไม่อยากให้พลาดเลยครับ...

น้อง นารา @ ร้าน HAND ครับ

Location : สาธร นางลิ้นจี่ ซอย 4  เข้าซอยไปเกือบสุดซอย ร้านอยู่ซ้ายมือครับ
Tel : 095-562-8965
LINE ID : @Haveandspa (มี @ นําหน้าด้วยนะครับ)

แค่ลมหายใจเดียวก็ถึง "สวรรค์" ... ด้วย H.A.N.D

...ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามกันมา... และเป็นกำลังใจให้กันตลอดนะครับ... ทักทาย ติ ชม กันได้ ขอบคุณครับ...
เริ่มเที่ยวกระปู๋  เหมือนเข้าสู่เกาะดอกท้อ... เข้าแล้วหาออกได้ไม่

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • *
  • Like: 474
เสียดาย... วันนั้นไม่ได้เจอท่านคิว... เห็นหลังไวๆ  :004:

เสียดาย... ไม่ได้พานพบท่านเจ้าเกาะ

เห็นกามบ้านนี้แล้ว  ยิ่งชวนให้คิดถึงน้องนารา

คิวอยากไปซ้ำน้อง รอบที่ 3 โดยเร็ว

:90:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
ร้านนี้น่าจะมีอะไรดีแน่

ท่าน Q ไม่ว่าง กับ ท่านพี่อึ้ง.... ชอบทำให้อึ้ง

แวะไปเยี่ยมเยียน

น่าสนใจ น่าสนใจ  :048:
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ Aeyหนวด

• ความไวเป็นเรื่องของปีศาจ
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 321
  • พญามาร
เจ้าสำนักตะวันจันทรา

ออฟไลน์ noppadol22

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
 :013: เนียนนทั้งตัวว
กะปู๋น้อย 100 รัก

ออฟไลน์ rakturteerak

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
นอกจากน้องแล้ว ชอบการถ่ายภาพมากครับ สวยงาม

ออฟไลน์ เราเคยรู้จักกันหรือเปล่า

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 5
น้องขาสวยจังง :032: :032:

ขอบคุณครับ :044: :044: