ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็ดน้อยฟัดฉลามกลางทุ่ง ลิ้นเวทมนต์เสกที่มีเสียวปิกาจู๋ไม่มีเหี่ยวกับน้องอัลมอนด์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1042 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
เจอจนได้ครั้งนี้ไม่มีเรี่ยวไม่มีแรง น้องอัลมอนด์
แค่เห็นนมขาวๆมือไม่ก็สั่น อยากจะจู่โจมมันตรงนั้น
จองรอบไว้สิครับ หลายวันมานี้ผมไม่ทันสักรอบเลย
พอมีรอบพร้อมบุกๆๆๆ
ฉลามน้อยของผมเกรี้ยวกราดแล้วด้วยสิ
พีอาร์แจ้งรอบมาช่วงเย็นสักเกือบ5โมง ตอบรับให้ไว
ครับๆๆ เจอหน้าพร้อมรอยยิ้มหวานๆ สดใส
ไปถึงห้องอย่างที่รู้ๆกัน อยู่เฉยแล้วจะดีเอง
น้องอัลมอนด์เข้ามากอดหอม ผมนี้จะพลาดท่าให้นะเนี้ย แล้วก็ปลดกระดุมถอดชุดถอดเสื้อผ้าให้
น้องอัลมอนด์เริ่มอีกแล้วสินะครับ ค่อยปลดชุดตัวเอง
มารอบนี้สว่างขาววิ้งกว่าเดิม
อดใจไม่ไหวก้มลงไปจุฟเนิ่นอกสวยอิ่มๆ
สักพักเดียวก็เบรคความระทึกใจไว้ก่อน
พาไปอาบน้ำล้างตัว พอลงสบู่มีฟองเท่านั้นแระ
ความระทึกใจก็มา มือเบาๆฟองนุ่มๆเข้ากันจริงๆ
น้องอัลมอนด์ลูบไปตามตัวขาเกี่ยวเหน็บส่วนนั่น
ฉลามน้อยที่เกรี้ยวกราดของผมพร้อมสู้ศึก
ยอมให้รีดให้คลึงยิ่งดุพร้อมฟัด
พักความชื่นแฉะไว้ตรงนี้ก่อนล้างฟองสบู่ออก
น้องดูดคลึงหัวนมในแล้วลากลิ้นลงไปถึงส่วนล่าง
ที่แสนจะตื่นตัวได้ที่บ๊วบบ๊าบโดนเข้าให้
บอกแล้วอย่างไปชี้หน้าคนนี้
น้องเลียจากปลายสุดไปหาโค่นสุด เหมือนจะเห็นความขาสั่น เช็ดตัวแล้วที่เตียงนอน
พื้นที่ที่ทำให้เราตัวเท่ากัน น้องอัลมอนด์ไม่รอช้า
ต่ออารมณ์เมื่อกี้ที่กำลังพุ่งพ่านกันเลยครับ
ปลายลิ้นลากวนจากกลางลำตัว แวะสะกิดหัวนม
แล้วก็ขึ้นมาริมฝีปาก ประกับเบาๆนิ่มนวลแต่ดุเดือด
เหมือนเครื่องจะติด น้ำฉ่ำๆเริ่มมา
น้องอัลมอนด์ร้อนแรงกว่าแดดสร้างความอบอุ่น
จู่โจมจนฉลามที่เกรียวกราดของผมต้องสยบ
มือวนคลึงพร้อมเอาร่อนสะบัด เป็ดห่อกล้วย
รูดเหมือนรูดเสาเลยครับ เสียวแบบมูฟออนไม่ลง
กลีบชมพู ใจจะหวายแม่คุณ ขึ้นคร่อมเหน็บร่อง
แล้วรูดพร้อมจูบดูด พี่ยอมแล้วจ๊ะเธอจ๋า
น้องให้ผมเกี่ยวนวดเป็ดน้อยของน้องให้ น้ำแฉะๆ
ของผมก็เกรียวกราดหนักขึ้นถี่ขึ้น
จนระเบิดออกมาในที่สุด พี่ยอมแล้วจ๊ะคนดีจ๋า
มาถึงนี้เจอคนนี้คุ้มมากครับ น่ารักใจเย็น เอาใจเก่ง
ที่สำคัญขาวไฟหน้าใหญ่ โดนๆๆ มี10ให้100ใจๆเลยครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳