ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน Skill ปาก-ลิ้น เทอฆ่าผม น้องแพรอท@Funky spa  (อ่าน 3340 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
สืบเนื่องจากการบ้านน้องเอแคร์ หวานใจ หอมนุ่ม ชุ่มลิ้นของผม เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา

ที่ PR ใจดี แนะนำน้องใหม่ของร้านที่ยังไม่โปรโมท มาให้ได้ชม

คืนวันอาทิตย์เลยตัดสินใจจองน้อง ในช่วงค่ำของวันจันทร์ เลย

วันจันทร์ช่วงเย็นๆหลังเลิกงาน ก้อค่อยขับรถไปแบบสบายใจ ไม่ได้รีบเร่งอะไร เพราะเผื่อเวลาให้กับถนนสายนี้ไว้เยอะพอสมควร

พอมาถึงร้าน

มีลูกค้านั่งอยู่พอดีกำลังคุยกับ PR ผมเลยนั่งรับลมอยู่ด้านนอก

สักพัก PR ก้อเดินมาตามพร้อมบอกให้น้องเตรียมอุปกรณ์

ผมนั่งรออยู่สักพัก น้องก้อมองมาทางผม ซึ่งตอนนั้นผมก้อไม่แน่ใจว่า ใช่น้องคนนี้หรือเปล่าที่จะพาเราไป

เนื่องจากลุกค้าก่อนหน้าที่นั่งอยู่ ก้อยังนั่งอยู่  PR เลยแจ้งเราบอก พี่ น้องแพรอทคะ พร้อมแล้ว

ok ผมเลยเดินตามน้องไปติดๆ

เห็นหน้าน้องครั้งแรก แทบจะหลงรักเลยก้อได้  หรือผมคนใจง่าย ภูมิคุ้มกันหัวใจไม่แข็งแรงหว่า

หรือเพราะร้านรู้สเปคผม เลยแนะนำน้องที่โดนใจผมมาเกือบทุกครั้ง ครั้งนี้ก้อเช่นกัน

น้องแพรอท หน้าตาน่ารัก ขาวสวย คม โดดเด่น ตาโต ดูดี มีสเน่ห์ให้ค้นหา ยิ้มสวยเย้ายวน ชวนให้หลงใหล

(ปาร้าน นะจ๊ะ)

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: การบ้าน Skill ปาก-ลิ้น เทอฆ่าผม น้องแพรอท@Funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 11:32:14 AM »
ตัดมาที่ห้อง เราเพิ่งเจอกันครั้งแรก น้องค่อนข้างเขิลอายอยู่มากเลยทีเดียว

น้องชวนไปอาบน้ำ  ผมเลยบอกน้องเขิลพี่ พี่ก้อเขิลน้องเหมือนกัน นั่งคุยกันก่อนดีกว่าครับ จะได้คุ้นเคยกันมากขึ้นก่อน

เราพูดคุยกันต่างๆทั่วๆไป เกี่ยวกับ ผม ให้น้องฟัง แล้วน้องแพรอทก้อเล่าให้ฟัง ว่าเพราะอะไรถึงต้องมาทำงานที่นี่

น้องทำงานหลักๆช่วงก่อน โควิท เป็น MC พริตตี้มาต่างๆมากมาย แต่ในภาวะโรคติดต่อ ทำให้งานน้องหายไปเกือบ90%

น้องเล่าถึงความลำบาก ว่าต้องดูแลแม่ และ ต้องส่งน้องเรียน อีก ถ้าไม่จำเป็น น้องคงไม่เดินเข้ามาสมัครงานที่งาน

ผมฟังแล้วน้องก้อคงอยากทำงานที่น้องถนัดมากกว่ากระมัง ในใจผมเลยไม่ได้คาดหวังเรื่องงานกับน้องเท่าไรละ

คุยกันสักพัก เลยพากันไปอาบน้ำ

ช่วงนี้เป็นอีกช่วงที่ผมขำน้องมาก น้องถอดเสื้อผ้าหมดแต่น้องก้อเอาผ้าขนหนูมาห่อร่างเธอไว้ไม่ให้ผมเห็นเรือนร่างของเทอ

ทำให้ผมต้องมาลุ้นดูว่าน้องเนื้อตัวเป็นอย่างไร  น้องอาบน้ำให้ผมทั้งๆที่ยังนุ่งผ้าขนหนูอยู่ ผมแหย่น้องไป ไม่กลัวผ้าเปียกหรอคะ

น้องยิ้ม แล้วตอบมาว่าหนูเขิลคะพี่ เราก้อok ไม่ขัดขืน ฝืนใจเทอ

อาบน้ำเสร็จผมออกมานั่งที่เตียง น้องก้ออาบน้ำล้างตัวต่อ

สักพักน้องก้อออกมาแล้วบอกให้ผมนอนคว่ำคะ

ผมก้อปฎิบัติที่น้องบอกทันที  ในใจคิดคงนวดตัวแหละ ไม่ได้คิดไรมาก

• *
Re: การบ้าน Skill ปาก-ลิ้น เทอฆ่าผม น้องแพรอท@Funky spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 11:43:21 AM »
งานบนเตียง ฉากนวด

น้องเริ่มลงมือนวด มือน้องหนักใช้ได้ ผ่อนคลายได้ทีเลย แต่แล้วคำว่าผ่อนคลายหายไปเริ่มกลายเป็นความเสียว สยิว

น้องเปลี่ยนจากมือ เป็นใช้หน้าอกน้องนวด ด้วยการถูจากขาผม ก้น แผ่นหลัง แล้วน้องก้อเริ่มมาหายใจรดที่ต้นคอผม ความรู้สึกที่เราไม่เห็น

น้องทำให้เราจินตราการไป ไม่ช้า นะ ความบันเทิงกระตุ้น เร่งเร้า อารมณ์ก้อเริ่มมา

น้องทำไรกันหว่า มันไม่ใช่หน้าอกกลมๆ ใหญ่ๆละ ไม่ใช่มือ คือไรหว่า

ตั้งสติ พิเคราะห์ เห้ยลิ้นหรอ  ใช่ครับ

น้องใช้ปากจูบดูด และ ใช้ลิ้นเลียตั้งแต่ขา น่อง หัวเข่า แก้มก้น เอว แผ่นหลัง แขนแล้วก้อมาดูดที่ต้นคอผม คือไม่ใช่จุฟนะครับ ดูดเลยผมนี่ขึ้นละ

คือตอนนี้อยากหันหลังกลับไปมองว่าเทอทำยังไง ผมถึงเสียวแบบนี้

เมื่อได้ทีน้องบอกพี่หันมาคะ

เราหันกลับมาทันที น้องยิ้มแบบอายเขิลๆเวลาเรามองหน้าน้อง

แล้วน้องก้อเริ่มบิวต์ให้เราอีกแบบเดิม เริ่มจากต้นขา หัวเข่า เลีย ดูด  แล้วก้อเริ่มกลืนกินน้องชายผม

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 12:22:08 PM »
บนเตียง ฉากงานกลืนกิน บันเทิงอารมณ์สวาท

จากที่น้องเริ่มบิวต์ แล้วต่อด้วย ดูดดื่ม กลืนกลิ่น น้องชายผม

ตอนนี้ผมบอกได้เลยน้องมีของดีที่ปาก และลิ้น ที่ไม่เหมือนใครที่ผมเลยขึ้นงานที่ร้านนี้มา

น้องจัดการอยู่ช่วงล่วงผมอยู่นานพอดูผมเริ่มไม่ไหวเลย เผลอใช้มือลูบศีรษะน้องแล้วดันขึ้นลงตามจังหวะที่น้อง กำลังร้องเพลงอยู่

ตายๆ จะไม่ไหวแล้วน้องแพรอท เหมือนน้องจะรู้ เลยปล่อยออกแล้วก้อเปลี่ยนวิธีการมาใช้สัมผัสทางเรือนร่างของน้อง

มาแนบสนิท ชิดอยุ่บนตัวผม หน้าอก และผิวพรรณทางขาวเนียน น้องแทบจะดึงจิตผมหลุดลอยไปแล้ว

แล้วน้องก้อดึงจิตผมกลับมาให้จดจ่ออยู่กับน้องอีกครั้ง  เธอมองหน้าผมแล้วยิ้มแบบเย้ายวน เชื้อเชิญ เราให้ไปจัดการเทอ

แล้วน้องก้อบรรเลงปากกับผม ตวัด แกว่ง แทงทิ่ม ทะลวง ด้วยลิ้น

จูบกันอยุ่นาน จนน้องยิ้มให้เราแล้วก้อเอื้อมไปหยิบ ซองบรรจุ CD

แล้วก้อสวมใส่ให้ผมทันที  แล้วเธอไม่รอช้า พลักน้องชายผมเข้าไปหา ปะหน้ากับน้องสาวเธอ

น้องร้องเสียงกระเซ้าเล็กน้อยก่อนดันตัวเธอเองลงจน  มิดน้องชายผม

น้องก้อคาไว้อย่างนั้น แล้วก้อก้มลงมาจูบผมอย่างดูดดื่ม  ผมถามน้อง ชอบจูบหรอคะเรา

น้องไม่ตอบแต่น้องยิ้มแบบเขิลอาย แล้วก้อก้มลงมาจูบปากแลกลิ้นกับผมต่อ

เหมือนน้องมีอารมณ์ร่วมดี ความเขิลอายลดลงอย่างมาก น้องเริ่มขยับบั้นท้ายน้อง ขึ้นๆลงๆ บดๆ

ในขณะทีเธอก้อไม่ยอมให้ปากและลิ้นของเราทั้ง2คน หลุดจากกัน

ด้วยช่วงท่านี้ ดำเนินไม่สักพัก ผมเริ่มโต้ตอบน้องด้วยกันทำจังหวะสวนน้องไป น้องชะงัก แล้วปล่อยให้ผมเป็นฝายรุกน้องบ้าง

น้องกอดที่คอผม ยังคงจูบปากผมไม่เลิก  เอาจริงๆ ผมชอบความรู้สึกแบบนี้มาก เวลาทำกิจอยู่แล้ว จูบปากแลกลิ้นกันตลอด

ผมเร่งจังหวะขึ้น น้องเริ่มทำเสียงอูอี้ในปากผม  ก่อนผมเร่งจังหวะเพิ่มถี่ๆ น้องปล่อยปากที่ประกบปากผมอยู่แล้วกอดผมไว้แน่น

เสียงน้องที่ร้องข้างๆหูผม ฟิลดีมากครับ จัดอีกแปป น้องก้อทรุดลงแบบหมดแรงมีอาการเกร็งและกรตุกเล็กน้อย  ซึ่งผมรับรู้

และสัมผัสได้จากน้องชายผม ที่ยังคาอยู่  น้องบอกนู่เสร็จแล้วพี่ ผมบอกน้องงั้นพักหายใจก่อนไหม

น้องยิ้ม แล้วเงยหน้ามามองหน้าผม ผมก้อลูบศีรษะเธอ จุฟหน้าผากและแก้ม  น้องกอดผมกลับไว้แน่น แล้ว ซบลงที่หน้าอกผม

สักพัก น้องเริ่มส่งสัญญาณว่าน้องพร้อมแล้วสำหรับอีกรอบ

น้องเริ่มขย่มผม แล้วก้อไซร้คอผม  ผมเองเลยดึงหน้าเธอแล้วประกบปากน้อง  น้องเองก้อแลกลิ้น ใช้ลิ้นดันและดูดลิ้นของผม

ผมกับน้องเลยพลัดกันตอบโต้ กันอยุ่สักพัก

ผมก้อเลยน้องเปลี่ยนท่าให้น้องนอนลง

ตอนนี้ผมเริ่มเห็นเรือนร่างน้องชัดเจนมากๆ น้องผิวขาว อกใหญ่พอประมาณ เนื้อตัวเนียน ไร้รอยสัก

ผมเริ่มเอาน้องชายผมไปถูน้องสาวของเธอ เธอดึงคอผมลงไปเพื่อจุฟปาก

จากนั้นผมเริ่มดันน้องชายผมเข้าไป น้องทำหน้าฟินมากตอนกำลังดันเข้า

เมื่อเข้าที่แล้วผมก้อเริ่มเร่งจังหวะ หวังจะปิดเกมส์นี้ น้องส่งเสียงร้องมากขึ้นดังขึ้น

ผมก้มลงไปไซร้คอ แล้วเงยหน้าขึ้น ประกบปากน้อง แลกลิ้นกันอยู่สักพัก

เหมือนน้องจะไม่ไหวแล้ว ผมเลยจัดแบบปิดเกมส์เน้นๆ ลึกๆ สลับกับ ถี่ๆ รัวๆ

ผมน้องเกร็งตัวสุดแล้วก้อเสียงระงมข้างๆหูผม ก่อนผมปิดเกมส์ จบกิจเสร็จสิ้นตามน้องไป

หลังเสร็จกิจแล้วผมยังคงจุฟปาก หอมแก้มเธออยุ่

จนน้องให้สัญญาณ ผมจึงค่อยๆถอยออก  น้องมีร้องซื้ดบ้าง ในจังหวะนั้น

หลังจากนั้นน้องก้อมานอนซบกอดผมไว้แน่น

ผมก้อกอดเธอจุฟที่หน้าผาก และเส้นผมเธอเบาๆ

จนพอฟื้นการหายใจก้อพากันไปอาบน้ำ 

น้องเหมือนเดิมอาบน้ำให้ผมแต่ไม่ถอดผ้าขนหนูอีกแล้ว555

หลังอาบน้ำเสร็จก้อพูดคุยกันสักพัก ก้อลาน้องไป

ก่อนจากผมบอกถ้าเราไม่หนีหายไปก่อน พี่คงได้เจอเราอีกนะ

น้องก้อยิ้มๆ แบบเขิลอาย แล้ว ตอบมา หวังว่านู๋จะได้เจอพี่อีกนะคะ

:88: :88: :88: :88:

(ปาร้าน นะจ๊ะ)

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 12:26:11 PM »
น้องแพรอท งานดี สกิลปากและลิ้นสุดๆ ใครสายจูบไม่ควรพลาดนะครับ

อีกอย่าง เราไม่อาจจะคาดเดาได้น้องไม่สามารถตอบได้ว่าจะอยู่ที่นี่กี่สัปดาห์

เพราะนั้น เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านไหนสนใจก้อไปเจอน้องได้นะครับ

ตอนนี้น้องหาค่าเทอม ส่งน้องของเธอเรียนอยู่  ถ้าสนใจ ก้อถือว่าช่วยน้องอีกทางนะครับ

เพิ่มเติม วันจันทร์ที่ผมขึ้นงานเธอ น้องเพิ่งมาทำงานได้ 3วันเอง ยังใหม่อยุ่ครับ

น้องแพรอท Funky spa

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 393
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 12:57:49 PM »
ชอบมากฟีลนี้

เขินๆแต่อารมณ์ร่วมดี

งานมาเต็ม

ต้องหาโอกาสไปเจอบ้างแล้ว

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 01:32:44 PM »
ชอบมากฟีลนี้

เขินๆแต่อารมณ์ร่วมดี

งานมาเต็ม

ต้องหาโอกาสไปเจอบ้างแล้ว

วันนี้น้องเข้าครับ พี่panyadecha  ไปช่วยค่าเทอมน้องของนางได้เลยครับ

น้องหน้าตาสวย อายๆเขิลๆ ที่สำคัญ จูบฟิลดีครับ :88: :88:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 05:35:38 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับคนนี้งานดีจริง

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 07:59:53 PM »
ยินดีด้วยครับเจอของดี

ผมยังไม่ได้ปล่อยการบ้านน้องเลย555
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2020, 11:52:47 PM »
งานโครตดี

:032: