ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องซูกัส [Zabb spa] : Secret item บะละหึ๊มมมมม  (อ่าน 5659 ครั้ง)

ออฟไลน์ FameNaJa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รีวิว น้องซูกัส [Zabb spa] : Secret item บะละหึ๊มมมมม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2020, 05:13:50 PM »
ขอส่งการบ้านย้อนหลังนะครับ เมื่อช่วงปลายเดือนกันยา

มีโอกาสได้เยี่ยม Zapp spa เป็นครั้งแรก ไปแบบไม่จองไม่ดูเวล่ำเวลาอะไร ถึงร้านตอน 6 โมงเย็น
จอดรถหน้าร้าน พร้อมพี่อีกคน ไม่รู้จักกันนะ แค่เลี้ยวเข้าซอยร้านพร้อมกัน แถมยังลงรถพร้อมกันอีก เอ้าเขินสิครับ 555  :048:
เอาวะยังไงเราก็จุดประสงค์เดียวกัน เข้าร้านนั่งโซฟา PR ก็แนะนำให้เลือกน้องพร้อมกันเลย
น้องๆ คงออกไปหาข้าวกินกันมั้ง เหลืออยู่ร้านกัน 3 คน น้องๆ ออกมายืนโชร์ตัวเรียงให้ดูกันแบบจ่ะๆ เลย
อยู่ๆ มีน้องอีกคนพึ่งเดินออกมาจากฝั่งขวา (รวมเป็น 4 คน) พี่เค้าเลือกคนนั้นไป ผมเลยจิ้ม "น้องซูกัส"
ตัดภาพเข้าห้อง น้องชวนคุยกันเองดีครับ หน้าคม นมบะล่ะหึ้มมมมมม เป็นนมแท้ที่ใหญ่โคตร ขอปลอกเปลือกน้อง แล้วไปอาบน้ำ ข้ามมาที่เตียง น้องนวดไปคุยไปเพลินดี ขอสลับบ้าง น้องขอไม่ทาสีอย่างเดียว นอกนั้นได้หมด เราก็บิ้วพอให้ชุ่มฉ่ำ น้องบอกไม่ไหวแล้วพี่โหลด CD แล้วน้องขึ้นเองเลย งานขย่มธรรมดา แต่งานบดน้องสู่ตาย ภาพมุมนี้วิวดีมาก ภูเขา 2 ลูกเด้งตามจังหวะ จนต้องเอามือไปช่วยประคอง สลับมาขอขึ้นบ้าง น้องเสียงดีเป็นธรรมชาติมากแถมหน้าได้อารมสุดๆ จนต้องยอมแพ้น้องไป

โดยรวมน้องงานดีครับ ผิวไม่ออร่ามาก แต่นมก้นใหญ่ ตีเพลินเลย 555
มารู้ตอนจะเขียนรีวิว เอ๊ะ ไม่มีชื่อน้องในหน้าเว็บของร้าน เลย inbox ไปถาม ร้านตอบมาว่าน้องไม่ได้อยู่ประจำ จะเข้าร้านเมื่อน้องสะดวก เลยไม่ได้เอาชื่อใส่ไว้ เรียกว่าเป็น item ลับเลยก็ว่าได้
 :032:

บรรยากาศร้าน ดูเก่ากว่าในรูปพอสมควร แถมเตียงห้องที่ผมเข้า (ผ้าปูสีแดง) มีสภาพคราบสงครามอยู่ตามขอบติดให้เห็นอยู่บ้าง แถมเตียงตรงกลางยุบเป็นหลุมเลยครับ
 :013:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
Re: รีวิว น้องซูกัส [Zabb spa] : Secret item บะละหึ๊มมมมม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2020, 08:39:54 AM »
ร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท

สำหรับบริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณการบ้านฉบับนี้นะคะ

---------------------------------------------------------------------
ZAB SPA ราคาใหม่ ใครๆก็เที่ยวได้
2,499 ยกร้าน
---------------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: รีวิว น้องซูกัส [Zabb spa] : Secret item บะละหึ๊มมมมม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2020, 02:00:47 PM »
รับทราบครับ :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม