ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เทรนงานน้องใหม่ไม่เคยทำหน้าสวยเอ้กหุ่นSexyนมโตผิวขาวไม่หวดไม่ได้+ปาแซ่บ  (อ่าน 2163 ครั้ง)

ออฟไลน์ ikajoodox

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 25
การบ้านตอนดึก ..คิดแล้วยังคึกไม่หาย
วันนี้ ไปประลองงานน้องใหม่ที่Prettythesecret

ผมเป็นคนแพ้ อะไรใหม่ๆ ยิ่งอ่อนหัดนะเข้าทางเลยค้าบบ  :032:
อยากเทรน น้องใหม่ สายC ขาวเนียน พีอาแนะนำมาว่าคนนี้ต้องลองให้ได้ มาใหม่หน้าสวยเอ็กซ์
ผมรีบไปจัดแบบไม่รอรี แว๊บแรกที่เห็น อือ หุ่นดี ขาว หน้าก็ถือว่าโดน :82: น้องชื่อน้องลูกปัดคับ
พีอาบอกว่า น้องยังใหม่นะคะ ไม่เคยผ่านงานร้านไหน พี่ช่วยแนะนำน้องด้วย..ผมบอกคับๆ
บอกตรงๆ ไม่รู้จะสอนกันรู้เรื่องมั๊ย เพราะผมไม่ได้เก่งเรื่องตรงนั้น แค่แนะนำนิดหน่อยดีกว่า
ว่าแล้วก็ ป่ะ ขึ้นห้อง เอ๊ยยย .. ป่ะๆ เทรนงานกันค้าบบ Haha  :88:
น้องไม่ค่อยเขินมาก เพราะน้องเคยทำงานนั่งดิ๊ง เรื่องพูดคุยน้องคุยเก่งอยู่แล้วคับ
อยู่ในห้อง2คน ผมรู้สึกเขินน้องมากกว่านะ แต่สุดท้ายผมก็บอกน้องว่า ขั้นตอนแรกต้องอาบน้ำก่อน :035:
น้องขอลดความสว่างของไฟลงนิดหน่อย โรแมนติกอะ พูดเลย ต่างคนต่างถอดคับ แต่ผมดูน้องเค้าถอดก่อน
ไม่อยากจะบอกว่า สุดอะ หุ่นนม สุดยอด น้องหุ่นดีมาก ขนาดลดไฟลงยังขาว จะอดใจไม่ไหว
ปิกาจู ลุกขึ้นทันที โอ๊ยยยย ผมอาบน้ำให้น้องมากกว่าคับ (ขอสัมผัสได้มั๊ยจ๊ะ) น้องไม่หวงตัวเลยคับ
นิสัยดีมาก จากนั้นเราก็มาต่อที่เตียง ผมก็บอกน้องนิดหน่อยเพราะผมนวดไม่เก่งหรอกคับบอกไปนิดหน่อย
ก็ไม่สอนละค้าบบบบ  :012: ผมบิ้วตามปกติ น้องสัมผัสดีมากแตะนิด แตะหน่อย แค่สัมผัสที่คอ ขนลุกทันที
ฟิลลิ่งดีมาก อารมณ์ ความรู้สึกมาเต็ม ไม่ต้องพึ่งพาเจลคับพูดเลย....บอกแค่นี้ดีกว่า อยากรู้ต้องลองเองนะคับ
ผมเอารูปมาฝาก :044: 

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Trueyou

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1