ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แพรอท อีกคนครับ สาวสวย ไฟหน้าใหญ่ จากบ้านฟังกี้  (อ่าน 10953 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
Re: แพรอท อีกคนครับ สาวสวย ไฟหน้าใหญ่ จากบ้านฟังกี้
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2020, 01:34:42 PM »
ผมว่าเด๋วยอดจองทะลุ คิวทองแบบกามิ

อีกไหมหว่า อย่าเป็นเช่นนั้นเลย เวลาจะไปซ้ำยากแท้เหลือเกิน

แต่น้องคนนี้ตรงสเปกผม คนนึงเลย  เพราะปากเธอ ลิ้นเธอ

ชอบมากครับ

น้องบอกว่า ทำไมพี่ส่วนใหญ่สุภาพกันจัง หรือเพราะนู่เพิ่งมา ร้านเลยแนะนำแต่ลุกค้า VIP ให้นู่

เออ สรุปผม VIP แล้ว หรอ งงจ้า น้องฝากถึงท่านโทมิด้วย ว่า ถ่ายรูปแบบไม่เน้นขายของ น้องรู้สึกปลอดภัยดี

ใครยังไม่ลอง แพรอท เด่วจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องนะครับ :032: :032: :032:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
Re: แพรอท อีกคนครับ สาวสวย ไฟหน้าใหญ่ จากบ้านฟังกี้
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2020, 10:06:11 PM »
ผมว่าเด๋วยอดจองทะลุ คิวทองแบบกามิ

อีกไหมหว่า อย่าเป็นเช่นนั้นเลย เวลาจะไปซ้ำยากแท้เหลือเกิน

แต่น้องคนนี้ตรงสเปกผม คนนึงเลย  เพราะปากเธอ ลิ้นเธอ

ชอบมากครับ

น้องบอกว่า ทำไมพี่ส่วนใหญ่สุภาพกันจัง หรือเพราะนู่เพิ่งมา ร้านเลยแนะนำแต่ลุกค้า VIP ให้นู่

เออ สรุปผม VIP แล้ว หรอ งงจ้า น้องฝากถึงท่านโทมิด้วย ว่า ถ่ายรูปแบบไม่เน้นขายของ น้องรู้สึกปลอดภัยดี

ใครยังไม่ลอง แพรอท เด่วจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่องนะครับ :032: :032: :032:

ขอบคุณครับ

ไม่มีอะไรมากครับผมจับปรา ให้เกียรติน้อง

เรารู้สึกดี น้องก้อรู้สึกดี  น้องงานดีมากๆครับ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2020, 12:04:04 AM »
เดี้ยวตามไปลอกครับท่านโทมิ​  น้อแพรอทยิ้มฟันสวยมาก​ ผมอยากได้.. ฟัน​... น้อง

ออฟไลน์ mecnic

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 47
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 10:29:53 PM »
หน้าสวย. ต้องลอก

ออฟไลน์ alphanumeric

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 10:35:34 PM »
แพรอทงานดีมากๆคับ อยากไปซ้ำเลย

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2020, 11:33:44 PM »
สงสัยถ้าน้องกลับมาอีกที คงต้องจองคิวกันละตอนนี้

คนเริ่มสนใจน้องเพิ่มขึ้นละ

ออฟไลน์ Jamejina

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -4
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2020, 12:47:52 PM »
งานดี