ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แด่น้องไอริน ฟังกี้  (อ่าน 384 ครั้ง)

ออนไลน์ song999

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แด่น้องไอริน ฟังกี้
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 01:12:24 PM »
ได้มีโอกาสแวะเวียนไปที่ฟังกี้ เสนานิคมช่วงดึกๆ ประมาณห้าทุ่ม เห็นแล้วมีรถเยอะมาก พอขึ้นไปข้างบน ก็พบว่ามีน้องๆ อยู่เยอะพอสมควร(ประทับจิตในพีอาร์มาก ที่จำได้ว่าเคยมาเมื่อเดือนที่แล้ว และตอนที่เรียกน้องๆ มาโชว์ตัว) ก็บอกสเปกไปว่าต้องการแบบไหน พีอาร์จัดให้ได้หมด เลยได้น้องไอริน อีกทั้งขอให้คอสเพลย์ชุดในฝันของหลายๆท่าน(555) จากนั้นก็ไปที่ห้อง น้องเค้าตัวเล็ก(ประมาณ 150 กลางๆ ได้) ตัวเบาอุ้มสบายเลย น่ารัก(น่าฟัดด้วย 555) คุยสนุก ขี้เล่น GF ทะลุเพดานเลยครับ ตอนแรกก็นั่งคุยกันซักพักเพื่อทำความรู้จักกันก่อน จากนั้นก็ไปอาบน้ำซู่ซ่า ซึ่งน้องเค้าก็ทำได้ดีทีเดียว น้ำอุ่นกำลังดี แฮปปี้เหลือหลาย
อาบน้ำเสร็จ ต่อที่บนเตียง โดยเราจัดการโซโล่ซึ่งกันและกัน ซึ่งน้องเค้าก็มีอารมณ์ร่วมกะเราด้วย งานสเปทำได้ดีเลยทีเดียว น้องเค้าพูดแต่คำเดียวว่า"เสียวจัง" แต่ผมก็ยอมรับว่า ตัวเองเป็นคนเสร็จยาก จนเกรงใจน้องเค้าเหมือนกัน แต่ก็เสร็จจนได้
จากนั้นก็พบว่า ยังมีกระสุนคาลำกล้องอยู่ น้องเค้าก็จัดการใช้มือสาวอีกซักพัก จนกระสุนลั่นอีกรอบ ทิ้งร่องรอยอารยธรรมไว้เยอะเหมือนกัน
ต่อจากนั้น ก็ไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวกัน นั่งคุยสัพเพเหระกันซักพักก็เสร็จกิจ
ตอนลงมา พีอาร์ก็ได้ถามถึงการบริการของน้อง ผมก็ตอบกลับไปว่า ดีมากเลยครับ(จากใจจริงไม่ได้อวยแต่ประการใด) สุภาพ ให้เกียรติน้องเข้าไว้ครับ รับรองทอนกระจายครับ

รักน้องทะนุถนอมน้องเค้าด้วยครับ

ปล.ประทับจิตในการบริการของน้องๆ รวมทั้งความใส่ใจของพีอาร์ที่นี่มากครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: แด่น้องไอริน ฟังกี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2020, 02:44:37 PM »
การบริการดีเยี่ยม :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม