ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่วัวแห่ง cupcake สปา Sunny !! นม 36 แบบนี้ หายใจไม่ออกพอดี !!  (อ่าน 3267 ครั้ง)

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 23
 :027: :027: :027: :027: ก่อนหน้านี้งานเยอะ มาก แต่ก้ยังแม่มไปหาเที่ยวได้เกือบทุกวัน (ไปจนแม่ม เด็กในร้านใหม่ๆเข้าใจว่าเป็น PR แล้วเนี่ย)

วันนี้ โจทย์ที่ได้รับการแนะนำคือ อยากหา นมไซค์ใหญ่ๆแท้ๆ มาสักหน่อย พอดีหิวกระหายอยากดื่มนม วันนั้น เป็น PR คนสวยครับ (pr ประจำไม่อยู่)

ก็เลยแนะนำน้องซํนนี่มาให้

พอเปิดม่านมา

หูววว์

look โฉบเฉียววว มาเลย ดู สวยๆ คมๆ เฉียวมากๆ ดูดีเลยครับ กับชุดวันนั้น

angelplus: แต่ผมขอนมแท้นะครับ (จริงๆผมไม่ติดอะไรอยู่แล้วคตรับจะแท้่จะทำ วันนั้นแค่อยากได้ฟิวบีบนมแท้มันๆเฉยๆ)

ซันนี่ : พี่ค่ะ มาจับไหม ของนู๋ แท้แม่ให้มาค่ะ !!

ที่พูดงั้นเพราะ .... ใหญ่เกินนนนนนนนนนนนนนนน นมแน่นนนเกินนนนนนนนนนนนนน

ก็แบบ จ้าาาาาาา มาจ้าาาาาาาาา พ่อจะบีบบบบ ให้บี้เลย  :89: :89: :89: :89: :89:

พอถึงห้องอ่างประจำ ก็ปลดเกล็ดกันเล็กน้อย  แม่จ้าวโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย เชี้ยยยย นมจริงหรอวะ ทำไม มันเด้ง มันตั้งขนาดนี้ !!

พี่คะ จับไหมค่ะ .......

ไม่จับแล้วโว้ยยย ดูดแม่มมมมมมมมมมมม  :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: น้องแม่มก็ดิ้นใหญ๋เลยยยยย น้ำในอ่างแม่มก็เปิดไปเหอะ นาทีนี้ อ่างเอิงงง กรูไม่ลงแล้วววววววววววววววววววววววววว

นัวยับๆๆ กับ นม 36 โอ้ยยยย ทั้งแน่น ทั้งตึงงงง จนแบบบ น้องงหันกลับมา พี่จะหิวขนาดนี้ เลยหรอ

เออหิวววว ดูดต่อสักพัก พอ เจ้ามังกรน้อยมันตื่นมาจัดๆ น้องก็ถามว่า

เอะพี่ ได้ข่าวว่าเพื่อนๆนู๋บอกว่า พี่ชอบให้ ร้องเพลง งั้นนู๋ ขอเป็นนักร้องหน่อย ว่านู๋จะเสียงดี สู้เพื่อนๆได้ไหม

มาาาา สิน้อองงงงงงงงงง  :032: :032: :032: :032: มาเทสไมค์ทองคำของพลี่

บะโวววววววววว์ จังวะ R&B นี้แบบว่า จะบ้าไปแล้ววววว สุดเกินนนนนนนนนนน ดัง เบาะ ดัง เบาะ เลย ซันนี่เอ้ยยยยยยยย

เบาาาาา ลูกกก เบาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

:001: :001: :001: :001: ฟิวววววววว กรอกไปสะเต็มปาก ห้่ามก็ไม่ทัน .........

น้องก็เดินไปบ้วนทิ้งแล้วก็บอกว่า ......

ที่หลังจะ จอดรถ ก็บอกก่อน จะได้กลั้นหายใจทัน ไม่งั้นสำลักนะ

แล้วก็ ไม่ได้ ให้จอดทุกคนด้วยนะ ดูเรื่องกลิ่นเรื่องความสะอาดด้วย

ดีหน่อยของพี่สะอาดไม่มีกลิ่น แต่ทีหลังบอกด้วย เดียวสำหลัก  :001: :001: :001: :001: :001:

กะจะบอกแล้วอะ ซํนนี่ แต่นู่ไม่เบาใส่พี่เลยยยยยย พีร่ก็หา้มมม ไม่ทันนนนน

บทสรุปซันนี่

หุ่น นมใหญ่ หุ่นดีตามมาตรฐาน

งาน ดี นัวมัน ร้องเพลงเพราะ ได้หลายเพลง หลายแนว บอกน้่องได้ ****** ไม่ว่าจะทำอะไรถามไปก่อน เพื่อความสบายใจจะได้ไม่ผิดใจ ****

สุดท้าย ต่างกรรม ต่างหรรม

สุภาพเข้าไว้ ไม่มีใคร อยากเจอคนนิสัยไม่ดีหรอกครับไม่ว่าจะลุกค้าหรือน้องๆ

เดียว การบ้านฉบับสองจะโพสเร็วๆนี้นะครับ ที่เหลือ ... ปลา ถ่ายเอง กรุปๆ สนใจก็ สอบถามร้าน ได้เลยจ้า

ป.ล. ไปเองจ่ายเอง ไม่มีค่า รีวิวใดๆทั้งสิ้น

ออฟไลน์ TKPNBCDNT

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -3
Re: แม่วัวแห่ง cupcake สปา Sunny !! นม 36 แบบนี้ หายใจไม่ออกพอดี !!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2020, 11:35:45 PM »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: แม่วัวแห่ง cupcake สปา Sunny !! นม 36 แบบนี้ หายใจไม่ออกพอดี !!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2020, 07:58:13 AM »
:048: :048: สิบรอบแล้ววววว ไปไวมากก

ออฟไลน์ <-คัพเค้ก สปา-> โทร 096-792-4994 LINE cupcakespa2

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1
  • OPEN EVERYDAY 12:00-02:00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2020, 01:46:02 PM »
ขอขอบพระคุณ  angelplus  มากน้าคร้าบบบบ **ลูกค้าขาประจำที่มาบ่อยจน..PR..เกรงใจกลายเป็นสนิทเลยครับ**

:84: :84:   มาเข้าเรื่องเลยน่ะครับ..น้องซันนี่..โนตม(นมโต)แห่งCUPCAKE SPAพัฒนาการ ซอย30..สาวน้อยคนนี้จริงๆแอบมีโปรไฟล์เริศอยู่น่ะแต่น้องขอไว้อย่าเปิดเผยตัวจริงถ้าไม่จำเป็น..อิอิ  :92: :92:  ส่วนเรื่องวิชานวดปู๋เอาจริงนางมาแกะป้ายที่นี่เรื่องฝีมือนางพัฒนามาเยอะมากเลยน่ะถ้าคุณ angelplus บอกนางจอดรถได้นี่แสดงว่านางเก่งขึ้นเยอะน่ะครับ..วันแรกที่รับนางเพราะ :81: :81: **ไอ้ต้าวนมนี่ล่ะแม่เอ้ย..36++.หย่ายเจรงๆแถมยังของแท้อีก..โอ้ววววเบ้อเริ่มขนาดนี้ปล่อยไปเสียดายแย่เลย** :81: :81:เรื่องฝีมือจากวันนั้นถึงวันนี้น้องซันนี่ได้เรียนรู้และเก่งมากขึ้นไต่ระดับพร้อมเต้าของเธอขึ้นมาเท่าตัวท็อปแล้ว.. :032: :032: น้องซันนี่เค้าเฟรนลี่ คุยสนุก มีมุขมาให้ลูกค้าที่เขิลๆไม่ค่อยคุยถ้าได้ลองใช้บริการกับน้องแล้วพี่จะสนุก..///งานบันเทิง..แตกกระเจิง..ไปกับ..ซันนี่..โนตม..// :84: :84: :83: :83:

:82: :82: ยังไง..PR.เย.ขอฝากร้านCUPCAKE SPAพัฒนาการ30   :90: :90: ไว้ด้วยน่ะครับถ้าวันไหนพี่ๆอยากผ่อนคลายลองแวะมาใช้บริการกับเราเชื่อสิว่า..PR.เย..คนนี้ไม่ทำให้พี่เสียอารมณ์กลับบ้านไปแน่นอนครับเราเตรียมสาวๆสวยๆตรงปก100%และที่สำคัญเรื่องบริการรับรองเลยว่าคุ้มกับราคาที่พี่เสียแน่นอนเพราะเราเชื่อว่าไม่มีร้านไหนจะกล้าการันตี เรื่องความสวยแถมบริการเกินราคาให้พี่ได้เท่าที่..คัพเค้ก..
ที่คัดสรรทั้ง สวย พร้อม งานครบ เนื้อตัวดีไร้ตำหนิ มาไว้รับใช้ลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน..กราบขอบพระคุณล่วงหน้าครับผม.. :90: :90:
 :044: :044: PR.เย..หน้าไม่หล่อดูเหมือนโหดๆ อิ อิ แต่ใจดีน่ะครับ..ยินดีต้อนรับลูกค้าทุกท่านเสมอแวะเวียนมาทักทายกันได้น่ะครับ..ชอบแบบไหนบอกมา เดี่ยวPR.จัดให้ตรงสเป๊กแน่นอน.. :88: :88: :88:ท้ายล่ะครับ ขอบคุณน้องชาย angelplus ที่มาเป็นขาประจำกับร้านเราน่ะครับพร้อมกับชอบติดไม้ติดมือของมาฝากน้องๆด้วย..จนไม่รู้จะตอบแทนยังไงนอกจากหาน้องๆที่เด็ดมาชดเชยคำขอบคุณล่ะกันครับOK น่ะ :87: :87: :87:

คัดสรรคุณภาพ บริการด้วยใจ ไม่เน้นกำไร ขอให้คุณลูกค้า แฮปปี้ๆๆๆๆๆๆ คร้า 

:035: :035: :035: :035: :035: :035: :035: :035:

โปรโมชั่นตอนนี้.....ด่วนนน!!!

คอร์สB2B ถอดหมด บน – ล่าง

60 นาที 1999 บาท
90 นาที 2300 บาท
ใช้ห้องอ่าง เพิ่ม 300 ฮาฟ* ห้องปกติ ไม่ต้องเพิ่มฮาฟ

:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

รายละเอียดเพิ่มเติมสอบถามได้ที่

:82:PR สุดน่ารัก เฟรนลี่ เป็นกันเองสุดๆ :82:

TEL. 096-792-4994

ID LINE cupcakespa

LINE ID cupcakespa2

LINE ID @cupcakeoffice

LINE ID @cupcakeshop

สนใจเข้าร่วมกลุ่มคลิกเลยยยยย

http://line.me/ti/g/qXmF1Otphj

http://line.me/ti/g/XHUoZ0SMKN

:013:ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW ADD ME NOW :013: