ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮิคาริ Bonanza สุดๆแล้วครับ  (อ่าน 1675 ครั้ง)

ออฟไลน์ qorbkill

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ฮิคาริ Bonanza สุดๆแล้วครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 07:53:50 AM »
เมื่อสองวันก่อนหวนไปขึ้นน้องฮิคาริอีกครั้ง จากที่ไม่ได้เจอกันนานเพราะไปลองน้องร้านโน้นบ้างนี้บ้าง
แต่อยากจะสุดๆมากๆ ก็ต้องหวนมาหาน้องอีกตั้งแต่ลอกการบ้านน้องจากเห็นของพี่เดดพูลไป ครั้งนี้เป็นการซ้ำรอบที่3แล้ว
ไม่เคยซ้ำใคร3มาก่อนเลยครับแปลว่าน้องมีอะไรดีมากแน่นอน

เข้าห้องมาปั๊ปน้องถามเราเคยเจอกันไหม พอถอดแมสปุ๊ปน้องบอกจำได้แล้ว คิดถึงพี่หายไปนานเลยวันนี้ต้องถูกหนูลงโทษ
ว่าแล้วน้องก็เข้ามาประกบปากรัวๆแบบหื่นใส่มากๆครับ นัวกันไปถอดกันไปน้องชายชี้หน้าแล้วจนน้องจูงน้องเข้าไปอาบน้ำ
บอดี้สบู่เอย จูบ ร้องสด มาหมดแทบจะแตกในห้องน้ำแต่น้องบอกยังไม่ให้แตกพาไปต่อที่เตียงแล้วบอกวันนี้กี่น้ำดีคะ
ขอสัก2เหมือนเดิมละกันครับ ว่าแล้วน้องก็บอกว่าวันนี้ขอข่มขืนพี่นะ น้องเอาอุปกรณ์ส่วนตัวมาแบบหลายชิ้นมาก
ล่ามมือผมก่อนเลยละบิ้วแบบเลียทั้งตัวลิ้นระรัวมากๆ จนมาถึงน้องชายผมน้องร้องแบบลึกสุดรัวสุดแทบ สักพักเฮ้ยอะไรเย็นๆ
น้องมีเอาน้ำแข็งอมไว้ในปากละร้องเพลง+เอาโยเกิตมาละเลงน้องชายผมดูดเป็นไอติมเลยจนบอกน้องพี่เสียวมากจะไม่ไหวแล้วววว
แต่น้องก้บอกยังไม่ให้เสร็จ น้องรีบเอาซีดี003มาสวมก่อนโดนน้องขย่มแบบรุนแรงและส่งเสียงร้องแบบavและผมก็แพ้แตกไปในท่านี้
แตกปุ๊ปน้องรีบดูดไอติมต่อเอาน้ำออกแทบหมดบอกอร่อยหวานดีค่ะพี่ น้ำเยอะจัง

จากนั้นก็ขอน้องพักน้องมานวดตัวนวดหลังให้น้ำหนักก็โครตดีครับหายเมื่อยมากๆ จนน้องบิ้วให้อีกรอบที่สองรอบนี้น้องอมเสียวและล้างตู้เย็นให้อีก
จัดให้หลายท่าพร้อมของเล่นที่น้อวเตรียมมาอีกหลายชิ้น จนน้องเห็นว่าน้องชายผมโตเต็มที่อีกครั้งแล้วถามว่าหนุให้พี่เลือกพี่จะเอา 000 หรือ 003 ผมเลยบอก 003 ดีกว่าครับต้องไม่เผลอเตลิดไปไกลนะครับเตือนพี่ๆน้องๆทุกคน แล้วน้องก็จัดให้อีกหลายท่าจนผมเสร็จในท่าเบสิคสุดท้ายซอยไม่ยั้งน้องบอกแรงๆเลยพี่ หนูชอบ และก็เสร็จพร้อมกันอีกรอบในท่านี้ ผมนี่แทบจะคลานละครับหมดแรงแต่สบายตัวมาก น้องยังนวดน้ำมันต่อให้อีกแป๊ปแล้วพากันอาบน้ำก่อนแยกย้ายกันไป
สรุปฮิคารินี่ 100/10 ครับ ถ้าต้องการมากงานสุดจริงๆมาหาน้องได้ครับ ค่าใช้จ่าย 3XXX + ทิป XXX ครับ โชคดีทอนเป้าตุงทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
Re: ฮิคาริ Bonanza สุดๆแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2020, 11:18:37 PM »
ถ้ามีใครถามว่าเซ็กส์มันส์กว่าฮิคาริคือใคร​  นี่ตอบแทบไม่ได้เลย​  ยินดีกับท่านที่ได้เจอน้อง

ออฟไลน์ qorbkill

• *
  • Like: 0
Re: ฮิคาริ Bonanza สุดๆแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2020, 08:15:35 AM »
ถ้ามีใครถามว่าเซ็กส์มันส์กว่าฮิคาริคือใคร​  นี่ตอบแทบไม่ได้เลย​  ยินดีกับท่านที่ได้เจอน้อง

ขอบคุณการบ้านดีๆจากพวกพี่ๆด้วยครับ

ออฟไลน์ Producer2014

• *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 01:20:56 PM »
000 นี่คือสดเลยหรอครับ :013: