ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรงนี้ต้องโดนของดี บ๊อบดี หืม….เลยต้องมีซ้ำอีกที มิวกี้อารีน่าสปา  (อ่าน 652 ครั้ง)

ออฟไลน์ wewell

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
น้องมิ้วกี้ ร้านอารีน่า ดูแลดี งานดีสุดยอด แล้วก็มาซ้ำทุกทีที่น้องเข้าร้าน ดีแบบนี้ วันนี้เลยจัดไปสักรอบ ลองของ จองไปคับผม เกือบไม่ได้เหลือรอบเดียวด้วย รีบตกปากรับคำร้านไปเลยไม่ทันจะได้คิดว่าตนเองนั้นติดภาระกิจสิ่งใดหรือเปล่า บอกว่าจองก็ต้องไปคับผม ถึงเวลาเดินทางไปถึงร้านเห็นน้องปุ๊ปน้ำลายจะใหลกระโปรงสั้นกับเสื้อเอวลอง เองเล็กกิ่ว สูงเพรียวเรียวขาเรียวแขนสวยเฟริม หน้านม สองเต้าล้นเสื้อเลยเพื่อนยังบอกมาอีกด้วยว่า นมแท้นะนั่น ต้องโดนแล้วล่ะคิดในใจ ในห้องน้องเริ่มชวนสนทนา ด้วยการพูดจาที่หวานเพราะฟังแล้วดีน้องใส่ใจและให้บริการงานดีมาก สวยคับผม น้องอาบน้ำให้ เราอาบน้ำด้วยกันตัดเข้าเหตุการณ์ที่บนเตียงเลยคับผมหลังจากอาบน้ำแล้วผมนอนลงแล้วไม่ต้องนวดสิ่งใดให้ผมทั้งนั้น เริ่มต้นก็ลองเชิงน้องเค้าดูก่อนว่าจะลื่นปรื๊ดรึเปล่าพอได้ซอกไซ้ไล้ตามต้นคอลงมาที่หน้าอกและดูดที่หัวนม น้องมีความเคลิ้มมีความอ่อนไหวได้ฟิลเลย ไปต่อได้คับผมจับลูบไปทั้งตัวจับสแควให้เสียวไม่พลาดงานซดน้ำเงาะ น้องเสียวซี๊ดผมก็เสียว ผลัดกันเสียวด้วยท่า 69 แข่งกันดูดหรืออย่างไรเสียงดังซู๊ด ดังจ๊วป ไปต่อได้ คับผมฟิลร่วมดี น้องสาวแฉะธรรมชาติ ราคาไม่แรงใจดีมีทอนอีก มีซ้ำอีกแน่ๆน้องมิ้วกี้ อารีน่าสปา