ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บิ้วเองแฉะเองแบบนี้ใครมันจะไปทนไหวหลายท่ารังสรรค์เสียยวกับน้องไปเปอร์  (อ่าน 345 ครั้ง)

ออฟไลน์ sonday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
น้องชื่อไปเปอร์ ตัวเล็กผมขาวบางแต่สะโพกกลมสวยเราสองคนแก้ผ้ากันออกหมด ด้วยอารมณ์ต้อนนั้น
อยากปล้ำแล้วเลย ขอไม่อาบน้ำได้ใหมครับ น้องไม่รังเกลียด และผมก็เข้านัวเลย คว้านมมาดูด น้องตัวหอมผิวเนียนสะอาด
ตอนที่ปากผมกำลังประกบดููดจุกน้องไปเปอร์จรวดผมมันก็แข็งตั้ง แล้วเป็นงานเสียวที่ไม่ต้องสั่งใดๆเมื่อน้องเห็นว่าจรวดผม
พร้อมแล้วน้องก็จัดการงับมันเข้าปากจนสุดคอเลย น้องใช้ปากยอดเยี่ยมแล้วถ้าทนปล่อยให้น้องกระทำต่อไปผมคงเสร็จแน่
ชักด้ามจรวดออกจากปากให้ไว ใช้นิ้วลูบไปที่กลางกลีบตอนนั้นน้ำน้องฉ่ำมากเยิ้มซะจนเต็มรู ผมสงสัยว่าทำไมน้ำแฉะขนาด
น้องเค้าก็บอกว่าเวลาได้ดูดจรวดเค้าจะเสียวตามไปด้วยได้ยินอย่างนั้นแล้วจับน้องนอนหงายเลยครับผม
จ่อปลายจรวดที่ร่องแฉะๆทำการเสียดสีถูวนที่เม็ดถูขึ้นและลงน้องอารมณ์ร่วมดีจัดทั้งโยกเอวร่อนลอยตามลำจรวดกอดคอผม
ครางเสียวจรวดเข้าไปแล้วผมก็ซอยเน้นๆที่รู้สึกได้คือรูมันฟิตรัดแน่น  ผมบรรเลงความสนุกสุดมันส์ให้กับน้องด้วยลีลาท่าทาง
ของผมที่่คัดสรรมาอย่างดี ทำให้ผมและน้องไปเปอร์มีความสุขสมร่วมด้วยช่วยกันครับลองไปจัดน้องได้ที่ร้านแอ็คชั่นรูม งานดีครับ