ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน#67 | น้องเมอลิน | Kinnaree Spa  (อ่าน 648 ครั้ง)

ออนไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
ส่งการบ้าน#67 | น้องเมอลิน | Kinnaree Spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2024, 11:44:03 AM »
Kinnaree spa - น้องเมอลิน

ไปแบบ  Walk in เห็นว่ามีน้องใหม่
อยากดูตัวจริงกับตาตัวเองก่อนค่อนตัดสินใจ
ถึงร้าน ดูตัวเสร็จมีน้องใหม่ที่เรายังไม่เคยขึ้น 2 คน 
หลังสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมเลือก เมอลิน ครับ

คอร์สฟูล 60 นาที 2,799 Baht

เมอลิน

รูปร่าง ผิวพรรณ : ตัวเล็กแต่หุ่นดี ผิวสวย ผมยาว
ไฟหน้า :  36 ของแท้ *ทรงสวย*

อาบน้ำ : อาบน้ำดี สดชื่นมากๆ
งานบริการ : french kiss , สเปรย์สด , อยากได้อะไรเพิ่มคุยได้ 
งาน Climax : อารมณ์ร่วมดี ตัวเล็กแต่ไม่รู้สึกว่าติดขัดอะไร ช่วงล่างฟิตเสียวมาก

สรุป
น้องเมอลิน สาวน้อยสาย C ตัวเล็กแต่นมไม่เล็ก
บริการโดยรวมคือดี หน้าตาก็สวย สุภาพ คุยเก่ง
ข้อสังเกต น้องสัก เล็กน้อย
ยังใหม่อยู่งานไม่ได้ชำนาญ มีเดธแอร์บางเวลา แต่ตั้งใจ สนใจลูกค้าตลอดเวลา
สรุปเป็นน้องใหม่ที่โอเคเลย ถ้าชอบเด็กๆ มีหน้านม แนะนำครับ

止めは躊躇わず

ออนไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
Re: ส่งการบ้าน#67 | น้องเมอลิน | Kinnaree Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2024, 11:19:18 AM »
ร้านกินรีสปารังสิตคลองสอง
ยินดีต้อนรับทุกท่าน
ขอบคุณคะ
💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏