ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกันตา ของแรร์มาไม่บ่อย @Lovely Spa หทัยราษฎร์ มีนบุรี  (อ่าน 138 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrdude

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ว่าจะหาน้องใหม่ๆสักคน อารมณ์อยากลองของใหม่บ้าง
เปิด catalog สะดุดตาคนหนึ่ง ยิ้มแล้วโลกสดใส น้องกันตา
ไม่พูดพร่ำทำเพลง ถามวันเวลาแล้วจองเลย
เข้าไปถึงร้านเจอตัวจริง ตัวเล็กน่ารักเลยครับ แจ่มเลยแหละ
ผมสั้น อุ้มง่ายแน่นอนแบบนี้ อิอิ
ขึ้นห้องมาน้องกันตาชวนคุยเก่งมากกกก ขี้อ้อนอยู่นะ
ละลายพฤติกรรมกันแปป ก็ได้ความว่าเข้าร้านไม่บ่อย
เจอของแรร์เลยแบบนี้ ดูทรงแล้วทอนแน่นอนเลย น่ารักแบบนี้
อาบน้ำดีกว่าน้องถามว่าหนูถอดให้มั้ยหละ ว่างั้นน อ้อนเก่ง
ถอดเสื้อผ้ามา หน้าอกหน้าใจอาจจะไม่ใหญ่โต แต่แท้แน่นอน
เอวคอด ตัวเล็ก ผิวละเอียดมากกก สะอาดตาไปหมด
งานอาบน้ำเนียนๆ อาบสะอาด นัวได้ในห้องน้ำเลย
มาต่องานนวด โอ้หายเมื่อยกันเลยครับ นวดดีจัง ทำเคลิ้มเลย
งานเฉพาะกิจก็จัดว่าดีงาม สเปรย์สุดๆเลยครับ
ช่วงล่างแจ่ม ถ้าเครื่องติดนี่บู๊เอาเรื่องเลยหละครับ
สรุปๆ ก็คือเจอของแรร์ มาไม่บ่อย
ตัวเล็ก ยิ้มเก่ง น่ารัก ตรงปกเลย
Gf100 เต็ม ไม่มีหัก ได้ฟิลแฟนเลยทีเดียว
นวด อาบน้ำ มาตรฐาน ไม่ผิดหวังคร้าบบ