ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง โนเบล lovely spa หทัยราษ มีนบุรี กันอีกสักรอบครับ  (อ่าน 764 ครั้ง)

ออฟไลน์ dumsr20

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
สวัสดีครับ มาส่งการบ้านกันอีกแล้ว  :002:ช่วงนี้ว่างบ่อยการบ้านเลยเยอะสักหน่อย จริงแล้วคนมันว่างไม่รู้จะไปไหน เลยต้องหาที่คลายเหงากันสักหน่อย :92: ก็เลย line ไปlovely spa หทัยราษ ว่ามีใครว่างบ้าง น้อง pr.ก็ส่งรายชื่อน้องมาให้ดู :035: พอดีมีน้อง โนเบล อยู่ผมก็เลยตัดสินใจง่าย ผมก็เลยจองน้อง โนเบลเลยครับ เพราะผมขึ้นกับน้องมาครั้งนึงแล้ว งานน้องดีมากครับ ถูกใจผมเลยครับ ของดีมันต้องซ้ำ  :044: น้องเป็นคนพูดน้อย แต่งานน้องดีมาก แบบว่า พูดน้อยแต่ต่อยหนัก  :89: และพอผมมาถึงร้าน น้องก็นั่งรออยู่ผมอยุ่แล้ว ไม่รอช้าน้องก็พาผมขึ้นห้อง พอถึงห้อง ผมถามน้องจำผมได้มั้ย น้องบอกจำได้ ดังนั้นไม่รอช้า ผมเลยชวนน้องไปอาบน้ำเลยดีกว่าเพื่อไม่เป็นการเสียเวลา ผมยืนมห้น้องเค้าอาบน้ำฟอกสบูให้ผมน้องก็ขัดถูแบบทุกซอกทุกมุมกันเลยทีเดียว พอน้องล้างสบู่ออกให้ผม จนหมด คราวนี้น้องก็อาบน้ำบ้างผมก็เลยชวย น้องเค้าฟอกสบู่ ผมก็ถูไถไปทุกซอกทุกมุมเหมือนกันครับ พอน้องล้างสบู่ออกหมด ผมไม่รอไร แล้วนัวน้องทันทีแบบส่าเลียน้องไปทั้งตัวเลยทีเดียว อารมน้องก็มาเต็มครับมันได้ฟิวแฟนจริงจริงครับ แบบว่าผลัดกันนัว ผมใช้เวลาในห้องน้ำนานพอสมควรครับ ก็เกือบเสร็จน้องในห้องเหมือนกัน :006:สักพักก็ล้างตัวอีกรอบ แล้วผมก็ออกมารอน้องที่เตียง สักพักน้องก็ตามออกมา น้องเช็ดตัวเสร็จ น้องก็ไม่รอช้า น้องเริ่มความเสียวให้ผมต่อเลย เนือตัวน้องนี่แน่นตึง เนียนดีมากครับ ตูตเป็นตูด นมเป็นนม ใหญ่แบบธรรมชาติ น้องใช้ลิ้นเก่งมากเลยครับ :87: เล่นเอาผมเสียวไปทั่งตัว ใครยังไม่เคยลอง ผมอยากให้ลองไม่ผิดหวังครับ สักพักผมก็ขอเป็นฝ่ายกระทำบ้าง ไอ้เรามันก็ถนัดใช้ลิ้นเหมือนกัน ก็เลยเลียน้องเค้า แบว่าจากหัวยันฮี กันสะเลย น้องก็ครางเบาเบา ได้อารมณ์มากครับ ตอนแรกว่าจะจบแค่คลอส บอดี้ อารมณ์มันพาไปเลยต้องคลอสจบเลยครับ เดี๋ยวมันไม่สุด สำหรับคลอสจบนี้ อยากได้ท่าไหนบอกน้องได้เลยนะครับ น้องไม่ว่าเลยครับ ผมก็จำไม่ได้ละว่าผมจบท่าไหน เพราะ ใช้ขบวนท่าไปเยอะเหมือนกัน ใครอนากรู้ว่ามีท่าไหนบ้างมาลองเองเลยครับ สำหรับน้องคนนี้ดูนิ่งนิ่ง แตสุดติ่งนะครับ สำหรับน้องผมให้เต็ม 10 เลยครับ ขอจบไว้แค่นี้ก่อนครับ