ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาซ้ำ น้องรอรัก @Funky  (อ่าน 437 ครั้ง)

ออฟไลน์ mrthursday

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
มาซ้ำ น้องรอรัก @Funky
« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2022, 04:50:46 PM »
ส่งการบ้านย้อนหลังน้องรอรัก @Funky วันนี้มาซ้ำน้องรอรัก หลังจากที่ติดใจในงานของน้อง

เจอกันครั้งนี้สนิทกันมากขึ้น น้องก็ยังคุยสนุกเหมือนเดิม ออกแนวซนๆเล็กน้อย

งานน้องยังดีเหมือนเดิม จริงๆ แค่หุ่นกะหน้าตาน้องก็คุ้มค่าละครับ น้องเป็นคนตามใจสุดๆ ฟิวอยู่แฟนเด็กๆ พูดแล้วก็นะ  :92:

สรุป น้องรอรัก ให้กลับมาซ้ำอีกไม่ติด :044:

หน้าตา 9/10: หน้าตาสวย ผมทอง ผมชอบผญ ทำสีผมด้วยละ
ไฟหน้า 9/10: ของแท้ ทรงสวย
หุ่น 10/10: สายบางกรอบต้องชอบ
GF: 10/10 : ต้องให้เต็ม ไม่มีหัก ครบสามประการ ขอเพียงท่านสุภาพกับน้องครับ

นัองงานดีแล้วอย่าลืมให้ทิป เป็นกำลังใจให้น้องด้วยนะครับ  :035: