ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไรเกอร์ สายซี ที่ lovely  (อ่าน 175 ครั้ง)

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 31
ไรเกอร์ สายซี ที่ lovely
« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2023, 08:01:58 PM »
ใครที่กำลังมองหาร้านที่ใส่ใจลูกค้า

ผมขอเสนอเลิฟลี่เลยครับ ซึ่งร้านนี้ถูกใจผมเป็นอย่างมาก บริการดี PR แนะนำดีมาก

ก่อนอื่นเลยขอเกริ่นก่อน

วันก่อนพีแหม่มแจ้งว่า น้องถามถึง มาหาไหม

น้องถามถึงอย่างนี้ ก็ต้องไปสิครับ

จึงไม่รีรอ รีบโทรไปจองทางร้านโดยเร็วที่สุด

จากนั้นจึงดิ่งไปที่ร้านคู่ใจพร้อมกับเหยียบคันเร่งมิด

:032: :032: :032: :032: :032:
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ D2T

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
Re: ไรเกอร์ สายซี ที่ lovely
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2023, 08:06:54 PM »
พอเจอน้องรีบคว้าแขนหนึบน้องขึ้นด่วน ที่นี่ได้ห้องดูดี  มีหลายมุมให้เลือกปฏิบัติกิจ   

น้องพาไปอาบน้ำ อาบสะอาดเหมือทุกครั้งทั่วๆไปตามสเต็ปของร้าน

นวดตัวอะไรบ้างนิดหน่อยพอได้สัมผัสเรียกฟิว หน้าอกน้องใหญ่เต็มไม้เต็มมือดีจัง

พูดคุยเป็นกันเองตลอดเวลา แต่งานเสียวซี้ด แตะตรงไหน มีเสียง มีน้ำตามที่นั่น บรรเทิงตลอด

ไปได้ทั่วห้องครับ ได้ทีขย้ำกับไฟหน้าที่งดงามและละเลงลิ้นดูดโลมรันไปทั้งตัวเลย 

น้องไม่เป็นฝ่ายให้ผมเป็นฝ่ายทำแต่ฝ่ายเดียว...น้องก็จัดการละเลงผมด้วยลิ้น

:013: :013: :013: :013: :013:   
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

ออฟไลน์ D2T

• *
Re: ไรเกอร์ สายซี ที่ lovely
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2023, 08:08:26 PM »
งานบนเตียงตามใจเลย บิ้วได้อารมณ์ ร้องเพลงสดได้ด้วย ผมลงไปฟีลแฉะง่ายพอตัวเลยนะ แค่ดูดนมน้ำก็แฉะแล้ว

ใครชอบหุ่นบางๆ นมธรรมชาติ อารมณ์ร่วมธรรมชาติ คนนี้แนะนำเลยครับ อารมณ์ร่วมดีมาก GF เกินร้อยจริงๆ

งานตามใจครับ ช่วงล่างฟิต ตอดมาก ใส่กันหนักหน่วง น้องก็สู้ไม่ถอยเลย ประทับใจมากครับ ที่ไหนตรงไหนก็ได้ ไม่อิดออด

:83: :83: :83: :83: :83: