ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องลลิซ Funky spar  (อ่าน 431 ครั้ง)

ออฟไลน์ musachic

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
รีวิว น้องลลิซ Funky spar
« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2023, 07:26:48 PM »
น้องลลิซ สาวน้อยสดใส สูงเพรียว หน้าตาน่ารัก ผิวน้ำผึ้ง อารมณ์ดี แห่งบ้านฟังกี้ สปาร์ น้องนิสัยขี้เล่นคุยดีคุยสุภาพเรียบร้อย สไตล์สาวการตลาด ผมได้เจอน้องวันแรกที่เธอมาทำงาน น้องเจอผมยังเขิลๆนิสนึง ผมต้องเทรนน้องตั้งแต่การอาบน้ำ ทำความสอาดน้องชายพวกพี่ๆ น้องตั้งใจดีครับ อาบเสจก็พากันวาดบทรักกันไหลลื่น น้องตามใจดี พอน้องชายแข็งตัวก็ใส่ CD 0.3 ค่อยบรรจงสอดใส่น้องชายเข้าไปทักทายน้องสาวเธอ แน่นหนึบมาก น้องทำงานวันแรกมันสดแบบนี้แหละครับ จัดรัวๆสลับจังหวะช้าๆ ไม่นานก็แพ้ความหนึบแน่นของน้องลลิซ เสร็จแล้วก็นอนซักพัก ล้างเนื้อล้างตัวแต่งตัว หอมแก้มน้องและก็บอกว่า "เจอกันใหม่นะ"
สำหรับพี่ๆที่ชอบสาวสไตล์คุยสุภาพ ดูแลความรู้สึกดี น้องสูงเพรียว น่ารัก เด็กกำลังน่าดูแล แนะนำครับ :82: