ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องกอหญ้า บ้านพิงค์ the pink spa  (อ่าน 284 ครั้ง)

ออฟไลน์ Buzza_aha

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รีวิว น้องกอหญ้า บ้านพิงค์ the pink spa
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2023, 04:52:05 PM »
รีวิวงานดี ๆ จากน้องกอหญ้า ที่มาตามลายแทงของพี่ ๆ ในห้องนี้ แล้สก็ ไม่ผิดหวังเลยครับ  น้องมาสายบู๊ งานดีสมคำร่ำลือ ที่สำคัญคือ น่ารัก ครับ  น้องคุยดี

หลังจาก พากันขึ้นมาบนห้อง เสิร์ฟน้ำเย็น ๆ แล้ว ซักพัก ก็ลุยกันเลยล่ะครับ อดใจไม่ไหว  เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน  คือ ได้ฟีลแฟน คุยกันหนุงหนิง กอดหอมกัน นัว ๆ  เสร็จแล้วก็ขึ้นมาบนเตียงต่อเลยครับ

รุก กับเราเต็มที่เลย  ปกติ ผมเป็นคนเสร็จยากหน่อย น้องก็ไม่บ่นเลยครับ ตั้งใจว่าจะให้ออกให้ได้ ทั้ง ๆ ที่ตอนแรก ผมก็ไม่กะว่าจะเสร็จอยู่แล้ว  แต่น้องงานดี มีทั้งน่ารัก ทั้งสวย ทั้งรุก ทั้งรับ งานคุณหนูอ้อน ๆ  ก็มา  เรียกว่าแระเคนให้ผมทุกอย่างจนสุดท้ายก็เสร็จจนได้ครับ   ปรบมือให้น้องรัว ๆ   และ อีกสิ่งหนึ่งมี่ทำให้ผมเสร็จคือ  น้องตัวหอมครับ  หอมทั่วตัว หอมไปทุกซอกมุม อยากหอมทั้งวันเลยครับ 5555

กว่าจะเสร็จ ก็ ใกล้หมดเวลาเต็มทีครับ  น้องก็ยังจะชวนเราทำนู่นนี่ จนเต็มเวลา เรียกว่าไม่มีหล่นซักบาทเลยครับ

สรุปคือ น้องงานดี เนื้อตัวดี มีรอยสักสวย ๆ งานบู๊มาเต็ม งานหวาน ๆ ก็มา งาน อ้อน ๆ ก็มีใส่มาอีก  เรียกว่าครบรสกันเลย  5555