ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ่มมากๆทั้งขาวทั้งอึ๋มโดนมาแล้วเสียวเลยครับน้องโฟกัสแอ็คชั่นรูม  (อ่าน 372 ครั้ง)

ออฟไลน์ KNOW

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
เข้าร้านมามีน้องคนนึงบอกให้เลยว่าสวยเป็นพิเศษตามสเป็คจริงๆแบบน้องเค้าดูสวยดูเซ็กซี่เบาๆน้องเค้าดูน่ารักอ่ะครับน้องโฟกัส 

นานวันมาทีเออโชคดีของเราจากที่บอกว่าอะไรก็ดีตอนนี้เลือกอยากจริงๆแต่ก็เลือกได้นะครับน้องโฟกัสจัดไปตื่นเต้นที่จะได้ขึ้นกับน้องเค้า

ผมเดินตามก้นน้องไปแล้วบอกไม่ถูกเลยของขึ้นเป้าตุงแหน่วอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนเมื่อเข้าห้องน้องถอดเสื้อผ้าให้ผมผมถอดเสื้อผ้าให้น้อง

ช่วยกันถอดแล้วของผมนี่แข็งชี้หน้าน้องเค้าเลยนะครับชี้ไม่ถึงหน้าหรอกแต่ชี้โด่ชี้เด่แต่ผมได้เห็นรูปร่างเนื้อในน้องบอกเลยว่าแจ่มมากเนื้อตัวสะอาดดี

ผิวน้องขาวใสดีน่าอกอึ๋มดีโดยรวมแล้วคือดีครับผม เริ่มมือไม่อยู่สุขแล้วสินะเริ่มจับเริ่มเขี้ไปทั่วๆตัวน้องตอนอาบน้ำก็ถูกันซะเอี่ยมเลย

ไฟร้อนลุกฉ่าตั้งแต่ในห้องน้ำแล้วจุดติดแล้วก็ต่อเนื่องไปอีกถึงจุดนี้มันหยุดถึงหม้อก็ดำดิ่งลงลิ้อยู่นานนักเลยก็ของดีของสวยได้ลิ้ม

ชิมรสหน่อยมันก็เพลินปากผมเองก็ลองๆหกเก้าบ้างดูซิน้องจะว่าไงสรุปว่าเห้ยงานดีไม่ต้องใส่ซีดีแต่น้องก็ใช้ปากได้คล่อง

ขึ้นสุดลงสุดลำเสียวเอ็นจริงๆเลยคับตอนนี้กลับกันแล้วนะผมอยู่ล่างน้องอยู่บนการบิ้วของน้องเอาผมร้องซี๊ดออกมาเหมือนกัน

จับถูจับถู น้องดำเนินการเองเล่นทำกันแบบนี้เห็นทีต้องใส่ให้หนักตามน้ำเลยคับต่องเนื่องไม่เรื่องมากโอเคที่สุดเลย

ไม่ได้จริงๆอ่ะครับน้องก็ไม่สะดุดด้วยตามน้ำตามงานไปตามๆกันลุยกันยาวๆก้นเด้งดีหน้าเด้งแรงน่าอกกระเทือนมือแบบนี้ฟินจังเลย