ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### น้องเนย The Great Spa ###  (อ่าน 4166 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kwok

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
### น้องเนย The Great Spa ###
« เมื่อ: มกราคม 09, 2021, 03:21:49 AM »
วันพฤหัสบดีที่ 7 มกราคม 2564 ต้อนรับปีใหม่ วันใหม่ เดือนใหม่ ปีพ.ศ.ใหม่ และน้องๆหน้าใหม่ๆหรือเปล่า 555 วันนี้มีธุระต้องออกไปซื้อของปีใหม่ แจกคนที่ทำงานและน้องๆที่ร้านสปาที่เราขึ้นงานด้วย แต่ไม่เจอของที่อยากได้เลย เลยนั่งหาอะไรทานฆ่าเวลาที่ Centr@l praram 9 นั่งมองสาวไป พอได้เวลาน้องที่สนิทก็โทรมาให้ไปเจอกันที่ห้วยขวาง เราก็รีบเดินทางไปอย่างไว พอไปถึงที่ก็แวะซื้อโค้ก เพราะน้องที่สนิทคนนี้ชอบดื่มน้ำโค้ก เราก็มองว่าน้องคนนี้จะมาหรือยังสุดท้ายก็เห็นรถยนต์ป้ายแดงขับมาผ่านหน้าไป น้องบอกว่าพี่รถยนต์ผมป้ายแดง เราก็นึกในใจเศรษฐกิจแบบนี้ยังถอยรถยนต์ป้ายแดง BMW คันเก่ายังสวยอยู่เลย ถอยคันใหม่อีกแล้ว แล้วก็ได้เดินทางไปร้านต่างๆถามถึงน้องๆสุดท้ายแล้วก็มาจบที่ร้าน The Great Spa แต่น้องคนนี้เขาขอตัวไปขึ้นร้านอื่น อย่างว่าชอบไม่เหมือนกัน ร้านใครร้านมัน พอขึ้นไปชั้น 2 ก็เห็นน้องแค่ 2 คน น้องๆที่เหลือต้องโทรจองล่วงหน้า พอดีเป็นคนไม่ชอบจอง น้องที่เหลือ น้องเนย กับ น้องโฟว์ เลยเลือกขึ้น "น้องเนย" เพราะ "น้องเนย" เป็นเพื่อนกับ "น้องแก้มบุ๋ม" เด็กประจำขึ้นเดือนเดียว 10 กว่ารอบ ปล.การบ้าน "น้องแก้มบุ๋ม" ยังไม่ได้เขียน พอจ่ายค่าคอสเสร็จ "น้องเนย" ก็ออกมาต้อนรับ พร้อมพาขึ้นไปห้องเชือด มองดูน่ากลัว 555 "น้องเนย" ออกแนวอวบๆหน้า นม ธรรมชาติ หน้าอกมองด้านข้างสวยมาก กลม แน่น จับต้องแถมดูดด้วย ถัดเข้ามาในห้องอาบน้ำ "น้องเนย" ตั้งใจอาบน้ำมาก ตั้งแต่เที่ยวมา อาบน้ำไปก็คุยสนทนากันไป ถามสารทุกข์สุขดิบ สุดท้ายก็มานอนรอที่เตียง "น้องเนย" ไซร์หัวนม เลียไข่ จับอมแต่ไม่สุด อมนานมาก จนเราต้องขอทำบ้าง เราจัดการจูบปาก แลกลิ้น เลียใบหู เลียรักแร้ เลียหัวนม เลียน้องสาว ปล."น้องเนย" น้องสาวไม่มีขนเลย ใครสายเลียขอบอกต้องชอบ น้องสาวของ "น้องเนย" ไม่มีกลิ่นเลย หอม จัดการดูดติ่ง เขี่ยติ่ง "น้องเนย" เด้งสู้มือ ส่งเสียงร้อง เราเลยบอก "น้องเนย" มาสลับทำท่า 69 กัน จะได้หยุดร้อง และจะได้เลียน้องสาว เลียรูก้น และจะได้แอบมองตอน "น้องเนย" อม-น้องชายเราด้วย สุดท้ายพอได้เวลาก็มาเข้าหมวดพาน้องชายเข้าถ้ำ "น้องเนย" บอกเราว่าเบาๆหน่อยนะค่ะ ยังเสียวอยู่ เราก็รับปาก จัดการพาน้องชายเข้าถ้ำ เข้า-ออก เข้า-ออก เปลี่ยนท่าต่างๆไปเรื่อยๆจนมาจบที่ท่าเบสิก ก็เลยแตกในซะเลย พร้อมดึงออกมาจากน้องสาว แล้วหยิบเช็ดชู พร้อมดึงถุงยางออกจากน้องชายเรา เสร็จแล้วก็ลุกไปอาบน้ำ และลงไปข้างล่างเพื่อจะขึ้นกับ "น้องโฟว์" ต่ออีก 1 คน ปล.สงสารน้อง ช่วงนี้เงียบลูกค้าน้อย น้อง 2-3 คนพอช่วยได้ แต่ถ้าเกินนี้คงต้องมีลิมิต
สรุปงาน "น้องเนย"
หน้าตา หน้าตาหวานๆไม่ได้พิมพ์นิยม ใครเห็นอาจขอผ่าน แต่เราอยากเก็บให้หมดทั้งร้าน ไม่เลือก
เนื้อตัว เนื้อตัวแน่นดี ออกแนวอวบแต่ไม่อ้วน
ผิวพรรณ ผิวขาวเนียนทั้งตัว
รูปร่าง รูปร่างกำลังดี ถ้าชอบแนวแบบมีเนื้อ
หน้าอก ทรงสวยธรรมชาติ จับ ดูด นิ่มมือดี มองด้านข้างตั้งตรงสวยดี
งาน เนื้องานถือว่าดีมาก ไม่หวงตัว ได้หมด น้องสาวหอมไม่มีกลิ่น
สรุปงาน ถือว่าดีมากสำหรับตัวเลือกไม่เยอะ "น้องเนย" ยิ้มแย้มตลอดเวลา เหมาะสำหรับคนขี้อาย เพราะ"น้องเนย" จะช่วยละลายพฤติกรรมของลูกค้าได้ตอบโจทย์มากๆเลยครับ ปล.พีอาร์ร้านนี้ให้ข้อมูลดีมาก สนใจน้องคนไหน ถามพีอาร์ได้คำตอบหมด น้องคนนี้พีอาร์ถาเลือกให้เราเอง สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่าน มาคอมเม้นท์ หรือให้ข้อมูลต่างๆก็ต้องขอขอบคุณมา ณ ทีนี้ด้วยนะครับ งานดี งานหล่น ก็แล้วแต่ว่าวันนั้นเราจะโชคดีหรือว่าโชคร้าย แต่สำหรับ"น้องเนย" เราขึ้นงานแล้วไม่หล่นครับ ทอนแบงค์เทาๆ ขอบคุณนะครับ ปล.ติดตามการบ้านวันเดียวกันกับ "น้องโฟว์" ลงมาขึ้นต่ออีกคน อยากให้ได้งานกันทุกคน ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ heaven-devil

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
Re: ### น้องเนย The Great Spa ###
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 09:33:10 AM »
     พี่เขียนการบ้านดีมากเลยครับ  ผมอ่านของพี่มาหลายอันแล้ว  ข้อมูลครบถ้วนมีสำนวนที่เป็นเอกลักษณ์ของตัวเอง

ร้าน The Great  ผมก็ชอบไปครับ  เพียงแต่ว่าร้านนี้ไกลบ้านไปหน่อย  เข้ามา comment  +1เป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอบคูณสำหรับข้อมูลดีๆ  และผมรออ่านการบ้านฉบับต่อไปอยู่ครับ   :84:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ### น้องเนย The Great Spa ###
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 01:35:30 PM »
ข้อมูลครบถ้วน แจ่มครับ  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 10, 2021, 01:37:26 PM »
+1/7 ครับ

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 11, 2021, 11:38:30 PM »
ขอบคุณนะครับคุณ heaven-devil ที่เข้ามาอ่านการบ้านของเรา แล้วก็เข้ามาแสดงความคิดเห็นต่อการบ้านของเรา เราก็ขอขอบคุณมากๆนะครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันหรือได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์งานร้านต่างๆเอามาแชร์กันครับ ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 13, 2021, 01:04:22 AM »
ขอบคุณ คุณคัมภีร์ด้วยนะครับ ที่เข้ามาอ่านการบ้านของเรา และขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ