ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแจ้งเพื่อนๆ เรื่องภาพในการบ้านแวมไพร์หายหมด  (อ่าน 2366 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
เรียน ........ เพื่อนทุกท่านที่ชมชอบติดตามไดอารี่แวมไพร์

สืบเนื่องจากนับปี ๆ ที่ผ่านมา 

การบ้านของแวมไพร์ที่ลงไว้ ภาพทุกภาพใช้บริการเวปฝากภาพ Uppic.cc

วางลิ้งค์ภาพทั้งหมดในทุกการบ้าน   จนมาวันนี้ เพิ่งพบว่า เวปดังกล่าวเกิดการเสียหายใดไม่ทราบ

ส่งผลให้ภาพทุกภาพจากทุกการบ้านแวมไพร์ หายสาบสูญไปหมดเรียบร้อย

จึงขออภัยเพื่อนท่านใด ๆ ที่เข้าไปติดตามอ่าน จะไม่ได้เห็นภาพใด ๆ อีก ครับ

หลังจากนี้ การบ้านใหม่ที่ออก ก็จะไปใช้บริการเวปฝากภาพอื่น ๆ แทนครับ

ขออภัยถ้ากระทู้นี้จะรบกวนท่านใด ๆ  ครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ของผมก็หายครับ ทุก ๆ น้อง ทุก ๆ การบ้านเลย ต้องหาเว๊ปฝากรูป เว๊ปอื่นละ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
ของผมก็หายครับ ทุก ๆ น้อง ทุก ๆ การบ้านเลย ต้องหาเว๊ปฝากรูป เว๊ปอื่นละ

ฝากผมเถอะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • *
  • Like: 1053
ขออนุญาตแนะนำอันนี้นะครับพี่ https://imgur.com/
ใช้ดีเลย มีbbcode ให้กดcopyได้เลยครับ
:81: