ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านที่ส่งรูปน้องแสตนด์บายอยู่มาแต่พอไปจริงร้านปิดไม่บอกล่วงหน้า คิดยังไงครับ  (อ่าน 1346 ครั้ง)

ออฟไลน์ welcometofamily

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
เจอร้านที่ส่งรูปน้องแสตนด์บายอยู่มาให้ แต่พอไปจริงร้านปิด ไม่บอกล่วงหน้า เรื่องคือผมไลน์ถามร้าน virgina Spa ไปตอน 20.28 ว่ามีใครอยู่บ้างขอดูรูปหน่อย พอร้านตอบมาตอน 20.47 ผมก็เออดี ไปเลือกหน้างานอีกที อย่างน้อยร้านก็เปิดอยู่ มีน้องๆแสตนด์บาย  ผมก็บอกว่าโอเค เดี๋ยวเข้าไป พอรีบออกไปถึงหน้าร้านตอน 21.07 น. อ้าวล็อคประตูซะงั้น  :013:

ไอ้เราก็งงดิครับ ไลน์ถามพีอาร์ก็บอกแค่ว่า เด็กยังอยุ่ในร้านแต่"สงสัยติดจอง"  เออ มีคำว่าสงสัยด้วยแฮะ บอกให้เข้าไปได้แต่ไม่รู้ว่าเด็กติดจองรึเปล่า นี่คนที่จองเขาจองผ่านลมเหรอครับ พีอาร์ยังไม่รู้ แล้วก็แก้ตัวว่า PRหยุด อ่อใช้เด็กเฝ้าร้านไรงี้หรอ หรือว่าจริงๆไม่มีเด็กกันแน่

ลูกค้าเสียเวลาเดินทางออกมาจากบ้าน แต่ทำงี้ แทนที่จะบอกดีๆว่าไม่มีเด็กนะตอนนี้ ลูกค้าจะได้ไม่เสียเวลาเดินทางเสียเที่ยว ลาขาดครับร้าน Virgina Spa  ความเป็นมืออาชีพไม่มีเลย

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
แย่เลยครับแบบนี้ ทางร้านดูไม่เป็นมืออาชีพเลย ลูกค้าก็ซวยไป