ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศปิดร้านชั่วคราวตามคำสั่งผู้ว่าราชการจังหวัดระยองเนื่องจากสถานการณ์โควิด-19  (อ่าน 447 ครั้ง)

ออฟไลน์ Spa Vip The Dormitory

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 1
หยุดให้บริการชั่วคราว ตามคำสั่งของท่านผู้ว่าระยองนะครับ เปิดบริการอีกครั้งเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ขอบคุณที่สนับสนุนทางร้านเราด้วยความอบอุ่นเสมอมาครับ 🙂🙂🙂

ออนไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 22
รับทราบ ขอให้เปิดได้ไวๆ

ออฟไลน์ Spa Vip The Dormitory

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 1