ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง เอแคร์ อร่อยหวานๆ ที่ . spa  (อ่าน 1109 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
น้อง เอแคร์ อร่อยหวานๆ ที่ . spa
« เมื่อ: เมษายน 24, 2021, 04:22:32 AM »
เนื่องจาก หยุด 2 วันติด จึงได้มา หาน้อง ผมโทรไปจอง น้องรอบ 18.00 น. ไปถึง น้อง รออยู่แล้ว วันนี้ สาวๆเพียบ เช่นเคย นั่งเล่นกันบรรยกาศ อบอุ่น ผมชำระเงิน และ น้องก็มารับ
ครั้งนี้ เป็นรอบ ที่ 2 กะน้อง เอแคร์ นะครับ เจอกัน ก็ยิ้มทักทาย กะนุงกะนิ๊ง เล็กน้อย วันนี้ได้ห้อง ชั้น 2 ไฟสว่างครับ
เข้าห้องมา น้องก็ถามว่า นึกว่าจะไม่ซ้ำแล้ว ครั้งที่แล้ว ก็ไม่ได้ทำไรเลยนะ ผมก็ขำ และบอกว่า จร้า :012: :012: สักแปบ ก็ไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำรอบนี้ รู้สึกกว่าจะ สะอาดกว่าเดิม ถูสบู่ 2 รอบ แล้วมีเล่นกับน้องชาย เยอะขึ้น อาบน้ำคุยไป รูดไป ออกแนว แฟนอาบน้ำด้วยกันใหม่ๆ :035: มาถึงตรงนี้ ผมก็ยังว่า น้อง เอแคร์ เป็นสายหวานอยู่ดี เพราะ แววตา คำพูด น้ำเสียง ดูหวาน แต่ ก็แซ่บ ไปในตัว อาบน้ำนานหน่อยรอบ นี้ และก็ ออกมาเช็ดตัว นอนรอ น้องที่เตียง งานวันนี้ เริ่มต้น จากการนอนคุยกันนิดหน่อย และ น้องเอแคร์ ก็เริ่มเข้ามานัว เนื่องจาก รอบนี้ เป็นรอบที่ 2 ของผมและ น้อง จึงทำให้คุยกันสนุกขึ้น และ รู้สึกสนิท กันขึ้น งานบิ้วเลย ออกมาแนว ฟิวแฟน หวานๆ น้อง บิ้ว นิดหน่อย และก็ ลงไปร้องเพลง งานร้องเพลง น้องนั้น ไม่ต้องบรรยาย ครับ(สามารถ อ่านจากกระทู้เก่าผมได้) สุดยอดเหมือนเดิม เสียว สบาย วันนี้ผม ขอน้อง ใช้เจล เพื่อเพิ่มความ ลื่นให้น้องชาย น้องแซวว่า เอ้า ชอบเล่นเจลด้วยหรอ และก็ ขำ น้องใช้ มือ กะ เจล ได้เพลินดีมากๆ ครับ ปาก ประกบปาก มือก็ช่วยสาวไป ได้อีกฟิว อีกอารมณ์ เพลิน และ เสียวดีครับ ลีลา น้อง เริ่ม ออกแรงขึ้น อารมณ์ร่วมเริ่ม จะมา ผมจึง น้องบิ้วน้องบ้าง
น้อง นอนลง และ ยิ้มหวาน และ หลับตา ผมโจมตี ที่ ซอกคอ น้องเอแคร์ก่อนเลย เสียงคราง เบาๆในคอ เบาออกมา ผมไล่ลงไปที่ นมขนาดใหญ่ และสวยงามของน้อง ดูด ซ้าย ที ขวาที สลับกันไป และ ไล่ลงมาถึง จุดสวาท เนินสวรรค์ ที่เกาเหลา ไร้ขนมา บดบังความสวยงาม และ ก็ทาสีให้น้อง น้องหลับตา เริ่มคราง เสียงดังขึ้น จังหวะนี้ผมมองขึ้นไป หน้าน้อง โครต sexy มากๆครับ คือ  look  น้อง เอแคร์ ออก  sexy  เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว บวกกับ โดน บิ้วด้วยนั้น สุดๆครับ อารมณ์เริ่ม แตกพล้าน จังหวะทาสี ยิ่งรัว ลิ้นยิ่ง ตวัด ผมจัดให้น้องสักพักใหญ่ จนน้องเริ่มมี อาการเกร็ง มือซ้ายก็บีบ นมตัวเองไป ส่วน นมทางขวา มือผม ก็ช่วยบีบ ไปด้วย น้องบอก ว่า มาพี่ เดียวหนูจัดให้พี่บ้าง ผมยิ้มหวานและ นอนลงแต่โดยดี ตอนนี้ ผมพร้อมที่จะระเบิดออกมาแล้ว น้องจัดท่า เสมือน ให้ จะอธิบาย ท่ายังไง ดีนะ บอกไม่ถูก ท่ากึ่งนั่ง กึ่งนอน(ผมไม่รู้จะเขียนยังไง) โครตฟิน โครตดี ดีจน ผมแพ้ แตก แบบไม่ทันตั้งตัว จบเกมไป นอนสบาย น้องช่วยรีด ให้จนหมด และก็ พาไปอาบน้ำ
ลงมา นั่งคุยเล่นพักเหนื่อย สักหน่อย บรรยกาศ อบอุ่นกันเองมากๆครับ เจอ น้อง ปุยฝ้าย คริสตัส n5  เรนนี่ ลูกหม่อน กำลัง ทานข้าวกัน ดาวเด่น ทั้งน๊านนนนน(ปุยฝ้าย คริสตัส ดูสวยๆขึ้นนะ)
สรุป น้อง เอแคร์ นะครับ งานดีเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือ ความหวาน ความกันเอง ลีลา แปลกใหม่ จะบอกว่า เด็ดมากๆ แตกแบบ ไม่ทันตั้งตัวกันเลยทีเดียว
มีหลาย ท่าน  DM  มาถามถึง ราคา ค่าครอส ถามว่าน้องจบมั๊ย
ขอตอบ นะครับ น้อง เอแคร์ ค่าครอส 1600 บาท ผมมีส่วนลด การบ้าน เหลือ 1300 บาทครับ ส่วนน้องรับจบมั๊ย อันนี้ ต้องคุยกับน้องเองเลยนะครับ แต่สำหรับผมขึ้นสองรอบ แบบไม่จบครับ
ใครชอบ น้องแนว ตัวเล็กดัดฟัน เอว S ฟิวแบบ หวาน แต่ เผ็ด เปรี้ยว แซ่บ ครบรส คุยเก่ง นมใหญ่(ทำมา)แต่สวย ช่วงล่างเกาเหลา หุ่นดี หน้าท้องแบนราบ ตัวเล็ก สเป็ก เสี่ย :035: งานร้องเพลง สุดยอด งานน้อง ตามใจดี ไม่งอแง จัดไปครับ
ข้อพิจารณา นะครับ น้องมีรอยสัก เยอะพอสมควรครับ ที่เหลือ คือ ดี ดี ดี ดี หมดครับ ทดแทนกันได้สบายๆครับ
ใครไม่เคยมา มาลองครับ โทรสอบถาม พี่pr ก่อนได้ พี่เค้าใจดี กันเอง และ จัดสรร น้องๆตามความชอบ ให้ คุณได้ตรงใจ
ต่างกรรมต่างวาระนะครับผม สุภาพไว้แล้วอะไรๆ จะดีตามมาครับ

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: น้อง เอแคร์ อร่อยหวานๆ ที่ . spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2021, 01:44:36 PM »
บู๊เบาๆหวานเยอะๆนะครับ อิอิ :048:

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
Re: น้อง เอแคร์ อร่อยหวานๆ ที่ . spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2021, 05:00:01 PM »
บู๊เบาๆหวานเยอะๆนะครับ อิอิ :048:
ใช่ครับ ใครว่าบู๊ ผมว่าหวานๆ นะ :035: :035:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 02:58:20 PM »
จัดว่าแจ่มครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2021, 09:20:28 PM »
ดูลุคน้องไม่น่าหวานนะ หวานจริง ๆ รึครับ

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2021, 05:03:25 PM »
ต่างกรรมต่างวาระครับ  :002:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*: