ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต่างคนต่างเด้งเข้าหากัน เกาเหลาไร้ขนบังคับท่าอยากครบ.น้องสโนว์ อารีน่าสปา  (อ่าน 1482 ครั้ง)

ออฟไลน์ BARE

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
จัดสโนว์อารีน่าสปา เกาเหลาแท้ น้องออกเด็กแต่แอบเซ็กส์จัดพอควร
เริ่มกันเลยเริ่มจากฝีปากของน้องที่มาจัดการบริเวณหัวนมของผม ไล่เรียงไปหลายจุด เสียวๆ พร้อมๆ
กับมือของน้องที่ทำไปเรื่อยๆ
คราวนี้ผมเล่นงานน้องบ้าง นมสวยน่ารัก ช่วงล่าง น้องไม่ต้องตกแต่งเนื่องจากไร้ขน
ไม่มีเลยสักเส้นเนียนสนิทยิ่งตอนน้องแก้ผ้าหมดแล้วยิ่งได้ฟิวมากเหมือนจิมิเด็กๆมือของผมก็
จับนมของน้อง น้องให้จับโดยดีในจังหวะที่ผมบีบ แล้วผมก็โหย่งตัวขึ้นไปเพื่อใช้ริมฝีปากและลิ้น
กับส่วนยอดของหน้าอกน้อง จังหว่ะที่ลิ้นโดนส่วนยอด น้องมีเสียง ทำหน้าเสียว
ทีนี้ถึงคราวที่ผมจะสำรวจตรวจตราร่างกายของน้องบ้างแล้ว ค่อยๆพลิกตัวจากล่างขึ้นสู่บน จมูก
ลิ้น ชอนไช้เริ่มต้นจาก ริมฝีปาก ซอกคอ จุกน้อง ไล่ลงมาถึง สะดือ แล้วก็ส่วนลึกลับของน้อง
กลิ่นหอมกระตุ้นอารมณ์ผมมากขึ้น ทุกครั้งทีสัมผัส แอบได้ยินเสียงจากลำคอน้องผมบิ้วน้องจนหนำใจ
ก็ทำให้ มือสัมผัส ชักไม่หยุด ช้าสลับเร็ว เร็วไปช้ามีท่าทางเน้นหัว เน้นที่ปลายหัว มีเสียว เสียวเกือบจะเสร็จ
น้องก็หยุดมือ เสียวหนักสิ  ในส่วนมือของผมก็ทำงานของมันไปเรื่อย นม ช่วงล่าง ปากผมก็ทำงานของมันด้วยดีเช่นกัน
ขอทาสีซะหน่อยเถอะหอยเด็กแบบนี้ขาดไม่ได้ ละเลงกวาดลิ้นหนักบ้างเบามั้งจนน้องร้องครางเบาๆกระชั้นขึ้นเป็นระยะๆ
เบาหน่อยเสียงน้องเบาหน่อยถ้าลงลิ้นหนักเน้นๆรัวๆน้องก็จะเสียงดังกระเซ่าขึ้นอีกเสียงร้องมาตามลิ้นเหมือนวอลลุ่มอยูที่
ลิ้นเลยดูจนน้องใกล้จะสุดแล้วไอ้เราก็เต็มที่แล้ว เลยต้องลองของหน่อยเริ่มขบวนท่าเบสิคไปก่อนค่อยขยับเวเวลให้สูง
ขึ้นเรื่อยๆค่อยๆกันไปไม่รีบร้อนทุกท่วงท่าปล่อยออกมาท่าบังคับและท่ายากจัดไปทุกขบวนท่า โดยเฉพาะท่าตะเคียง
ต่างคนต่างช่วยกันจน ผมทนความเสียวไม่ไหว น้องเหมือนจะรู้ว่าผมคงทนไม่ไหวแล้วน้องเด้งเข้าหา เร่งจังหว่ะ
ก่อนที่ผ่อนแล้วน้องปรี๊ดกระตุกจนทุกอย่างก็เสร็จสิ้น ขอบอกมันส์มาก กับน้องสโนว์อารีน่าเกาเหลาไม่มีตอ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
เกาเหลากินง่ายครับ :85:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
พวกคนชอบไม่กินเส้น
:87:  :81:
:87:  :82:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
ขอบอกมันส์มาก กับน้องสโนว์อารีน่าเกาเหลาไม่มีตอ

เกาเหลาไม่มีตอ    :88: