ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเราติดเริม จากการทาสี น้อง เราควรทำอย่างไร  (อ่าน 3702 ครั้ง)

ออฟไลน์ Johnjud

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เนื่องจากเที่ยว แล้ว ทาสีน้อง ทำให้ติดเริม ที่ปาก เราควรทำอย่างไร
แจ้งร้าน
แจ้งน้อง
ปล่อยไป

จริงๆ น้องเอาของผมสดๆ ถูๆ น้องสาวเค้าก่อน ใส่ CD ด้วย

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
Re: ถ้าเราติดเริม จากการทาสี น้อง เราควรทำอย่างไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 07:11:00 AM »
เบิร์นคนเป็นเริม ย่อมเสี่ยงติด รีบหาหมอก่อนจะลาม. ร้านค่อยรายงานทีหลัง

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 149
Re: ถ้าเราติดเริม จากการทาสี น้อง เราควรทำอย่างไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 09:11:39 AM »
ล่าสุด ผมไปร้านนึง มีการบ้านด่าน้อง ผมเลยถามน้องคนที่โดนการบ้านหล่นตรงๆเพราะเหมือนผมเคยขึ้น งานน้องก็โอเคนะ น้องบอกผม ในเนื้อความของคนที่ส่งการบ้านด่าน้องว่าไม่ทำอะไรเลย นอกจากชักแล้วรีบๆลง .... น้องคนนี้เลยชี้แจง" พี่จะให้หนูทำอะไรล่ะค่ะ กะเจี้ยวพี่คนนั้น เป็นเริม รอบกะเจี้ยว ยังกะหนังคางคกเลย จับยังไม่อยากจับ โดยตรงเลย กลัวติดโรค "
 :009:  :009:  :009:  :009:ผมว่าบางที คนที่เป็นโรคมันก็เที่ยวปะปน กันอยู่นี่แหละ แค่เราไม่รู้ว่าใครเจออะไรมามั้ง ถ้าสมมติ น้องไปสเปรย์สด คนที่เป็นเริม แล้วเราขึ้นงานต่อ มาสเปรย์สดเราต่อ  :038:  :038:  :038: นึกภาพสยอง

ออฟไลน์ compaq

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2021, 04:45:16 PM »
เริมเป็นแล้วรักษาไม่หายนะครับ วันไหนร่างกายอ่อนแอมันก็จะโผล่มาอีก มาเที่ยวต้องป้องกันตัวเองเยอะๆ เพราะน้องๆที่ทำงานเจอลูกค้าจำนวนมาก ความเสี่ยงจากการเที่ยวสูงมากถ้าไม่ป้องกันตัวเอง เป็นเริมแล้วระวังจะไปติดครอบครัวนะครับ คนที่บ้านไม่รู้เรื่องด้วยจะเป็นบาปติดตัวเราตลอดไป ช่วงนี้ก็ไปพบหมอดีที่สุดครับ

ออฟไลน์ mobgang

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2021, 10:15:11 AM »
แจ้งทุกข้อเลยครับ
ล่ะรักษาตัวเองด้วยครับ
ถ้ากังวล อย่าทาสีครับ :032:
โรคมีที่ติดง่ายกว่า HIV

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2021, 11:44:08 PM »
 หาหมอ ทายา พักผ่อนให้เพียงพอครับ

ออฟไลน์ Summer chickyspa

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2021, 09:56:46 PM »
ดูแลตัวเองค่ะ นี่บอกลูกค้า ทุกคนพี่ไม่กลัวหนูหรอ

ไถ้าเที่ยวแล้วมาได้แจ๊กพอต ติดโรค หรือมานั่งกังวลทีหลัง

ป้องกันแต่แรกทุกขั้นเถอะค่ะ งานฟิลแฟนสำหรับหนูมันoutแล้วว

อางานที่สบายใจสะอาด ปลอดภัยดีกว่า :83: