ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลังนานแสนนานกับโอปองแปง ร้านดอกไม้  (อ่าน 1099 ครั้ง)

ออฟไลน์ TieRIA

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 7
ห่างหายจากบ้านดอกไม้ไปหลายปีมากๆๆๆ  :012: :012:

เลยลองทักทางร้านไปว่าน้องเข้ามั้ย ร้านบอกน้องเอารถไปเข้า0
ใจเลยแบบวันหลังละกัน จนอยู่ๆร้านก็แจ้งมาว่าน้องเข้าแล้วนะคะมาได้เลยเลยรีบบึ่งไปเลย

พอไปถึง น้องยิ้มหวานน่ารักมาเลย บอกขอบคุณที่ไม่เปลี่ยนคนนะ พร้อมยิ้มหวานอีกรอบเอาซะละลายเลย
พอเข้าไปในห้อง ก็พูดคุยกันนิดหน่อย กอดกันให้หายคิดถึง แล้วน้องก็มาจูบพร้อมลอกเปลือกเราออก

หลังจากนั้นแบบเดียวน้องเราก็หายไปในปากน้องเขา จนเกือบจอดเลยต้องบอกไปอาบน้ำกัน
พอเข้าห้องน้ำ ก็อาบน้ำสะอาดทุกซอกมุม อาบไปอาบมาเผลอแปปเดียว น้องเราหายไปในปากน้องอีกแล้ว

มาต่อบนเตียงน้องก็เริ่มจากเบาๆก่อน หลังจากนั้นก็ตะเลิด
โหลดcd เบสิก wot doggy จบด้วยเบสิก
3-1 ไปเยือนน้องแต่ดันทำได้แค่1ประตูบอกน้องวันนี้เหนื่อยได้รอบเดียวจริงๆ
บอกน้องรอบหน้าจะไปซ้อมมาให้เผื่อจะตีเสมอได้ :048: :048:

ปล.ปลายืมร้านครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: การบ้านย้อนหลังนานแสนนานกับโอปองแปง ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2021, 03:45:29 PM »
นมแจ่มครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม