ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 💚💚💚 วันอังคาร.... Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 💚💚💚  (อ่าน 1523 ครั้ง)

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 8
💚💚💚 วันอังคาร.... Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 💚💚💚
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2021, 09:23:27 AM »
🎯🌈💖✨อัพเดทสาวๆวันอังคาร   22/ 6/ 64   🎯🌈💖✨
Princess spa กิ่งแก้ว  14/1

ร้านเปิดให้บริการ 10.00  ทุกวัน  นะค่ะ 

➖➖➖➖➖➖➖➖➖
โปรเกิดเดือนนี้ ..พลาดไม่ได้นะค่ะ ลดทันที 200 บาท
โปรมาตรงวันเกิด ลงทันที 300บาท.
** เลือกหน้าร้านได้ ไม่ต้องจอง**
➖➖➖➖➖➖➖➖
โปรจองลด 200 บาท ( เฉพาะน้องๆที่ร่วมโปรค่ะ )
➖➖➖➖➖➖➖➖
โปรแซนวิช เสียวคูณสอง !!ฟินๆเวลา 1.ชั่วโมง 40นาที
➖➖➖➖➖➖➖➖
โปรฟรีสเปร์ย ..ไม่ต้องจ่ายเพิ่ม (ทุกคน)คุ้มมากกกค่ะ
➖➖➖➖➖➖➖

[[[   รายชื่อสาวๆ   ]]]

นานา      :84:  เข้าร้านแล้ว     :86: จองลด 200บาท

แอลโฟ่ :84:  เข้าร้านแล้ว   :86: จองลด 200บาท

ยูริ  :84:  เข้าร้านแล้ว    :86: จองลด 200บาท

น้ำฝน  :84:  เข้าร้านแล้ว   :86: จองลด 200บาท

แอนนา :84:  เข้าร้านแล้ว :86: จองลด 200บาท

คาอิ :84:  เข้าร้านแล้ว

ออดี้  :84:  เข้าร้านแล้ว

อาย :84:  เข้าร้านแล้ว   :86: จองลด 200บาท

พราวมุก (เข้า 11.00)

บีบี (เข้า 12.30)

เอิงเอย  (เข้า 12.30)

นิชา (เข้า 13.00)

มินิ (เข้า 14.00 )

น้ำริน  (เข้า 15.00)    :86: จองลด 200บาท

🌈💖✨🌈💖✨💖✨💖✨💖✨🌈

🔻🔻🔻🔻🔻🔻🔻🔻🔻🔻
[[ มีจุดคัดกรอง อย่างเคร่งครัด ]]
- วัดไข้ ล้างแอลกอฮอล์ลูกค้า ก่อนเข้าใช้บริการ
- วัดไข้พนักงานก่อนเข้าทำงาน ทุกเช้า
- พ่นแอลกอฮอล์ฆ่าเชื้อ ทุกครั้งหลังการใช้ห้องนวดเสร็จ
- ผ้าเช็ดตัว ผ้าปูทุกผืนเปลี่ยนทุกครั้ง ทำความสะอาด
ด้วยการอบฆ่าเชื้อ ความร้อนสูง
*** กรุณาสวมแมสก์ครั้ง ที่เข้ามาใช้บริการนะคะ ***
ด้วยรัก และบริการอย่างจริงใจ
🔺🔺🔺🔺🔺🔺🔺🔺🔺🔺
สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ
โทร 0918290600
0645230898
ID pcs_14
ID princess141

PR เพลง 

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
Re: 💚💚💚 วันจันทร์ .... Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 💚💚💚
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 03:49:45 PM »
  http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1074787.0

วันนี้มาตรวจงานเสาไฟกินรีแถวๆกิ่งแก้ว
ก็นึกได้ว่ามีร้านเด็ดแถวนี้ พร้อมโปรฟรีสเปย์ไม่จำกัดน้ำ

Line ถาม PR เพลง
วันนี้หลัง 6 โมงใครว่างบ้าง

PR เพลงถามพี่ชอบแนวไหนคะ
พิมพ์กลับไปสั้นๆ "ขอ B2B เด็ดๆ"  :034:

PR เพลงแนะนำน้อง "บีบี" น้องใหม่ บู๊เด็ด
เชื่อ PR จอง

ซอยร้านหาไม่ยาก กิ่งแก้ว 14/1
เสาไฟกินรีเรียงราย ไม่ผิดแน่ 5555 กำลังฮิต

เข้าไปในร้านจ่ายตังค์เสร็จ
น้องหยิบน้ำให้ข้างตู้ พร้อมอุปกรณ์ครบมือ

พาขึ้นห้องไม่เสียเวลา  ขอชมว่าต่างจากร้านอื่น
ที่น้องมาส่งเราเข้าห้อง แล้วน้องถึงออกไปเอาอุปกรณ์และหยิบน้ำ

ร้านนี้เข้าห้องปุ๊บ วางของงานไหลต่อได้เลย
น้องจะถอดเสื้อผ้าให้  ถอดของเราไป ถอดของน้องไป

นัวเนียกันฟิลแฟน แล้วก็ไปต่อกันในห้องน้ำ
น้องอาบน้ำละเอียดตั้งแต่หัวจรดเท้า

ต่อด้วย B2B ฟองสบู่ จากหลังมาหน้า
พร้อมปากน้องที่ละเลงกกหู ซอกคอ ไล่ไปทั่วตัว

แล้วน้องก็หันหลังให้น้องชายเราไปถูกับน้องสาวน้อง
เหมือนท่ากวางเหลียวหลัง  น้องให้เราเอามือล้วงนมและน้องสาว

ท่านี้เล่นเอาใกล้เสร็จ แต่น้องบอกยั้งไว้ก่อน
น้องบอกมีทีเด็ดกว่านี้

เช็ดตัวเสร็จไปต่อที่เตียง
น้องแนะนำให้กดจุดด้านหลัง เพื่อให้เลือดไหลเวียน

ตอนปฏิบัติภารกิจได้เสร็จสุดๆ
น้องเริ่มจากนวดเท้า  กดจุดไล่เลือดลม

น้องดูนวดชำนาญมาก เพราะเลือดเราวิ่งพล่านไปทั่ว
น้องบอกเรียนมา  วางใจหนูได้

น้องนวดดีจริงไล่จากน่อง ต้นขา ก้น
ลืมถึงกดจุดที่หลัง ทำได้ชำนาญมากเล่นเอาจากที่ตื่นๆเกือบเคลิ้ม

นวดไปคุยไปเพราะน้องเห็นเราเคลิ้มจึงชวนคุย
น้องถามฉีดยารึยังพี่

เราบอกฉีดแล้ว 2 เข็ม น้องบอกน้องก็ฉีดแล้ว
แต่วันนี้อยากให้พี่ฉีดอีก กี่เข็มแล้วแต่พี่เลย

ตื่นเลยคราวนี้  น้องเลยบอกงั้นหนูเริ่มบิ้วเลยละกันนะ
น้องใช้มือลูบไล้เบาๆทั่วตัว พอเราขนลุกปุ๊บน้องก็นาบตัวเรา

ลิ้นบิ้วตั้งแต่หู 2 ข้าง  :87:
คอ จักแร้ หลัง ลงมาถึงก้น

ที่ surprise น้องล้างตู้เย็นให้ด้วยค้าบ
 :032: แทบคลั่ง

แล้วก็ลงมาต้นขา น้องใช้ฟันขบข้อพับด้วย
สะดุ้งเฮือก

เสร็จแล้วน้องก็ให้เราพลิกตัว บิ้วตั้งแต่ขบหัวเข่า
ข้อพับ ไล่ข้าวมาสะดือ หัวนมลิ้นรัวๆ  :91:

แล้วค่อยบิ้วน้องชาย
พรุ๊บ!!!!!

น้องห่อไข่ให้ด้วย ตูดลอยผม โคตรเสียว
เพราะน้องดัดฟัน กลัวเหล็กดัดฟันเกี่ยว 5555

แล้วก็ไล่มาเลียใส้กรอก แล้วพรุ๊บ!!!!!!
สเปย์กันก้นลอยอีก ลิ้นระรัวมาก  ลืมเรื่องเหล็กดัดฟันไปเลย

น้องบอก อย่าเพิ่งเสร็จนะ!!!
นี่แค่บิ้ว ยังไม่ B2B เลย

เราบอกไม่ต้องแล้วจัดท่ามาเลย
น้องชโลม nuru ให้ แล้วจัด WOT แบบหันหลัง

WOT หน้า ยังไม่ทันได้เพิ่มท่า
ผมก็ฉีดยาไป 1 เข็มเรียบร้อย

เวลายังเหลืออีกครึ่งชั่วโมงกว่า
น้องบอกล้างตัวกันนิดนึง

เดี๋ยวมาต่อให้อีกยก
น้องให้เราผ่อนคลาย ด้วยการให้เราเอาขามาพาดต้นขาน้อง

แล้วก็นวดเท้า ดัดกระดูก
พร้อมลูบไล้ขา ลูบไล้ตัว ให้เราขนลุก

พอน้องชายมาเริ่มตั้งก็มาบิ้วตั้งแต่ step หู
ลงมาคอ หัวนม แล้วก็ พรุ๊บ!!!!!

ลิ้นรัวมากรอบนี้ ผมบอกน้อง อยากจบที่ท่าซามูไรชักดาบ + บิ้วนม
น้องก็จัดให้  จนฉีดยาไปรอบ 2

อาบน่้ำ น้องทิ้งท้ายว่า " รอบหน้าเดี๋ยวจัด B2B เต็มสูบ"  :044:

สรุป
หน้าตา 10/10 สวยกว่าในรูป ผมยาว ดัดฟัน
รูปร่าง 9/10 นมกลางๆพอดีมือ เนื้อตัวดีหอมแน่น มีรอยสักเล็กๆน่ารัก
งาน 10/10 บู๊ทอนกระจายยยย
ฟิลแฟน  7/10 ยังไม่ออกมามานัก เพราะวันนี้น้องจัดโหมดบู๊  คราวหน้าจะลองให้น้องทำ B2B ฟีลแฟนดูครับ

รีววิว น้องบีบี
สาวสวยผิวขาวงานดีที่ไม่ควรพลาด

[/b]

• *
Re: 💚💚💚 วันจันทร์ .... Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 💚💚💚
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 03:52:12 PM »
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1075051.0

วันนี้ขอมารีวิว น้อง แพรวา ร้าน princess spa นะครับ  :048:
จริงๆหวงมาก ยังอยากไปซ้ำให้หนำใจก่อน ค่อยรีฟิล เอ้ยรีวิว
น้องฟีลแฟน มากครับ ไม่อยากแบ่งให้ใครขึ้นเลย
แต่ของดีก็ต้องบอกต่อครับ   :034:

วันศุกร์แสนเหงา หลังผ่านการทำงานอันทรหดทั้งอาทิตย์
ก็อยากจะผ่อนคลาย เลยทัก PR ร้านไปว่า มีน้องคนไหนว่างบ้าง
ร้านนี้ผมเคยไป ขึ้นงานแค่ สอง ครั้ง และครั้งนี้จะเป็นครั้งที่สาม
แต่ยังไม่เคยซ้ำใครเลยนะครับ ผมถือคติไม่ชอบซ้ำ
น้องแต่ละคน บริการ สเตป คล้ายๆกันหมดเลย คงเส้นคงวาดีนะครับ
คงมีเทรนเนอร์ ดีประจำร้าน

หลังได้ตัวเลือกมา สองคน แต่ยังตัดสินใจจากรูปและโปรไฟล์ไม่ได้ เลยตัดสินใจขับรถไปดูตัวน้อง ที่ร้านเองเลย
พอดีได้ดูรูป unsen ที่ส่งต่อไม่ได้ด้วยครับ
ต้องบอกว่า บางคน อาจจะดร้อป จากรูปนะครับ
แต่ไม่ใช่กับน้อง คนนี้ ที่ตรงปก และดีกว่ารูป อีกนะครับ

ไปถึง ก็ สามทุ่มพอดี นั่งทำใจ อยู่ในรถ ว่าจะลงไปดีหรือไม่
ใจนึง กลัวโควิท อีกใจ ก้อขับมาแล้วตั้งไกล 30กว่าโลนะครับ
ไปกลับ 70โล  นั่งตัดสินใจ อยู่ เกือบ 30 นาที เห็นคนวัยทำงานใส่เสื้อเชิ้ตเดินออกมา ทีละคน 3-4 คน
เอาวะ ไปก็ไป

เข้าไปในร้านนะครับ ผ่านคัดกรอง ได้ง่ายดาย เราชินแล้วที่ทำงานเราโดนคัดกรองทุกวันครับ
 วัดอุณหภูมิ ล้างมือ
PR เพลง เรียกน้องมาดู ตัว อิอิ
เป้าหมาย ของเรา ไม่มาโชว์ตัว เอ้า ไหงเปงงั้น  :032:
เลยถามว่า มีใครขึ้นงานอยู่บ้างง ปรากฏว่าน้องขึ้นงานอยู่ นั่งรอ จนน้องลงมา
พอน้องลงมา สบตา แวบแรก คือ โดนน้องตก เลยครับ ลุกไม่ขึ้น
เหมือนเด็กในคาถา ร้องงอแง จะเอาๆ 5555
 จะขึ้นงานกะน้องให้ได้ น้องมาในชุดเดรส สีชมพูม่วง ตัดกับสีผิวขาวๆ อ่ะครับ
ซึ่งเราแพ้ทางอยู่แล้ว สเปคเลยละครับ พอน้องยิ้มที เราละลายย เลย
ก้อยอมรอต่อคิวครับ น้องติดจอง 1คิว  :90:
ไอตอนนี้ก้อเวลา สามทุ่ม ครึ่งแล้ว กว่าจะลงมา คิวผม ก้อ ห้าทุ่ม ครับ
 :88: เอาไงดี จะง่วงหรือจะเงี่ยน 5555

เราเห็นชายหนุ่ม วัยเดียวกันจูงน้องขึ้นงานไปต่อหน้าต่อตา
เป็นการนั่งรอ ชั่วโมงครึ่ง ที่ยาวนานมากครับ  :89:
เอาละ ระหว่างรอ ก็คือการเดินทาง ระหว่างทางผมก็ได้เห็นชีวิตความเป็นอยู่ของน้อง ที่นอนในร้าน
ถือหมอนผ้าห่ม เปลี่ยนชุดมานอนกันเเล้ว
บางคนสั่งแกรป ให้ส่งอาหาร เพิ่งได้กินตอน สี่ ห้าทุ่มครับ

ตัดมาที่ผม กับ PR
คำถามคือ น้องจะรับงานอีกสักรอบไหมครับผมถาม PR
PR ตอบว่า  Booking ไว้ให้ได้ค่ะ
โอเค งั้นเรารอ เรามาไกลเวลาไม่ค่อยมี แว้บยาก อิอิ :90:
PR เลยเอาน้ำมาให้ดื่ม เราก้อรอๆๆๆ ครับ
ช่วงระหว่างรอเนี่ยแหละ ผมมีโอกาสได้ดูรูปน้องและน้องในร้านอิอิ
ต้องบอกเลยว่าแจ่ม เปิดหู เปิดตามากเลยครับ
มีเป้าหมาย คิวต่อไปแล้ว อิอิ  :86:

เมื่อถึงเวลา ห้าทุ่ม น้องลงมาพอดี ครับ
เป็นเวลาอันดี ที่ผม จะได้ขึ้นสวรรค์ชั้นเจ็ด 😁😁
เอ้ยไม่ใช่ ขึ้นไปชั้นสี่ ชั้นบนสุดของร้าน ครับ อิอิ  :032:
เขินมากครับ ไม่เคยมีคนสวย เทคแคร์ อิอิ

สรุปเลย ขี้เกียจพิมพ์ ในมือถือ พิมพ์ยาก และแม่งยาวแน่ๆ (ไม่รีวิวเยอะ เดี๋ยวคนอื่นตาม
และแต่ละคน ได้งานไม่เท่ากันนะครับ ขึ้นอยู่กับตัวเราด้วยครับ)

หน้าสวยครับ พิมพ์นิยม แต่งหน้าเป็น
แต่งตัวดี เดินควงแขนข้างนอกได้ ไม่อายครับ
รูปร่างดีมากครับ ไฟหน้าสวย พอดี
ช่วงล่างสะอาดมาก
ฟิลแฟนมากครับ
วันนี้ คิดถึงน้อง ไว้จะกลับไปซ้ำ นะครับ อิอิ
รูปไม่มี ไม่ได้ถ่าย แต่ถ้าถ่ายเก็บไปชักว่าวได้ 5555
งื้อๆ สรุป กูเพ้อ 5555 เพราะน้องฟิวแฟนมากๆครับ แฟนยังให้ไม่เท่าเลย
พูดแล้วอยากเปลี่ยนแฟนเลย  :044:
ตามสไตล์ คนหัดเที่ยวน่ะครับ เดี๋ยวก้อแกร่ง ท่องคาถาไร้ใจ นะครับ

ไว้ว่างๆ ค่อยมาต่อ ช่วงขึ้นงานนะครับ
 :88:

[/b]

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2021, 03:56:49 PM »
   ห้ามพลาดค่ะ
[/b]

• *
Re: 💚💚💚 วันอังคาร.... Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 💚💚💚
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2021, 09:10:45 AM »
:035: :035: :035: :035: