ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายเรื่อง นัดเจอ สถานที่ ไม่ตรงปกอย่างแรง  (อ่าน 5423 ครั้ง)

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
Re: ขอระบายเรื่อง นัดเจอ สถานที่ ไม่ตรงปกอย่างแรง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2021, 08:33:22 AM »
ตรงปกในยุคน้อยมากๆๆครับ ล่าสุดไปร้านเลียบด่วนมาร้านส่งรูปให้โอ้โห้ว เห็นเเล้วกระเจี้ยวนี้ คอนโทรนพวงมาลัยรถไปหาเลยพอไปถึงร้าน prเรียกน้องมาดูอุทานในใจ เชี่ยอะไรวะเนี่ยเหมือนคนละคนเลย 55 ในยุคเงินฝืดเเบบนี้ร้านนวดบางร้าน จะขอไปใช้บริการขอดูรูปต้องโอนเงินให้ร้าน 1000 บาทเพื่อจะได้รูปบางร้านค่าคอสเเพงมากๆๆเจอเด็กขอจบข้างบน 5000 บาทก้มี ถ้าสวยระดับนางฟ้า 5000 นี้ไม่เสียดายเลยเเต่นี้...กลุ่มร้านที่อยู่ทาวอินทาว ราคาโหดมากร้านต้องเข้าใจด้วยครับยุคนี้มันไม่เหมือนเเต่ก่อนเเล้วนะครับ ลดราคาเพื่อรักษาลูกค้าเอาไว้ร้านก็อยู่ได้ ถ้ายังใช้ราคาเดิมปลิวเเน่นอนครับพอค่าคอสเเพงเด็กก็ไม่ได้งานเด็กออกมารับงานเอง เพียบตอนนี้ ร้านก้ไม่มีน้องพอไม่มีน้องลูกค้าก้ไม่เข้า จากนั้นก้ปลิวผมเข้าใจร้าน ค่าส่วยก้เเพงถ้าไม่ไหวค่าส่วยก้เลิกทำครับ ผมเคยไปร้านหนึ่งไม่กี่วันที่ผ่านมาร้านนี้เเต่ก่อนวันหนึ่งได้รอบอย่างต่ำ 20 ขึ้นตอนนี้ 5 รอบต่อวันก้ดีมากเเล้วเเล้ว5รอบนี้จะได้เฉพาะน้องๆตัวท๊อปของร้านเด็กใหม่บางคนไม่ได้รอบเลยก้มี ตอนนี้เด็กเลยพากันย้ายไปรับงานเองบ้างผ่านเอเย่นบ้าง เเต่ได้รอบเยอะกว่าอยู่ร้านเพราะเอเย่นยอมเดินถอยเรื่องราคามาหน่อยหนึ่ง ลองสังเกตุดูง่ายๆครับในห้อง Hot จะมีการบ้านเเล้วมีลิ้ง Line เเยกออกไปให้ดิวกันเอง จ่ายเงินมัดจำเเล้วนัดกันตามโรงเเรมต่างๆเริ่มเยอะขึ้นเรี่อยๆเเน่นอนครับว่าถ้าเป็นเเบบนี้เว็ปก้จะไม่มีรายได้จากโฆษณาร้าน ถ้ามันเกินคนทำเยอะๆเว็ปก้จะอยู่ไม่ได้ ไม่มีใครออกมาพูดเรื่องนี้สักคน เเต่ผมมองว่า เป็นทางเลือกที่ดีสำหรับน้องๆเพราะได้รับเต็มๆ