ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง คริสตัส . spa สาวตาแมว ที่สุดแห่งความ หวาน  (อ่าน 1429 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
สวัสดีครับ 2 วันก่อน คิดถึง คริสตัส ขึ้นมา เปิดดูในเว๊ป อ้าว น้องมาทำงานด้วย รอบนี้ไปแบบไม่ได้จอง นะครับ ไปถึงร้านช่วงก่อน 4 โมง น้องว่างพอดี นั่งพัก สักแปบ พูดคุยกะ pr สะหน่อย เพราะช่วงหลังไม่ค่อยได้มาเท่าไร ชำระเงิน น้องรอ อยู่แล้ว เจอหน้ายิ้ม ตาหวานมาเลย พาผมเปลี่ยนรองเท้า และ ก็พาขึ้นน้อง วันนี้เจอกันใน ชุดเสื้อ ปอม ปอม เกริล ส่วนกางเกงก็ ขายาว ลายน้ำเงินขาว ช่างน่ารัก ขวาสว่าง สะยิ่งกะไล :035: :035: เข้าห้องมา น้องเข้ามากอดด้วยความนิ่มนวล จากทางด้านหลัง ผมรู้สึกขนลุกขึ้นมาเลย และน้องพาผมมานั่งที่เตียง และ นวดหัวไหลและต้นคอให้ผม(น้องจำได้ว่าผมชอบ) ระหว่างนวดต้นคอไป ก็มีหอมและจุ๊ฟๆผมจากทางข้างหลัง เสียวดีแท้ ใครไม่เคยต้องไปลอง :013:น้อง คริสตัส ทำได้ดีมากๆ จังหวะ อารมณ์แบบนี้ นวดไป จุ๊ฟไป นัวไป เสื้อผ้าเริ่มหลุด น้องค่อยๆช่วยถอดเสื้อผ้าให้ผมไปด้วย บอกเลย โครตจะฟิน :035: สุดยอดความรู้สึก ฟิวแฟนโดยแท้ น้องมือเบา นิ่มนวล มากๆ และเราสองคนก็ไปอาบน้ำกัน
งานในห้องน้ำ คริสตัส มีลีลา ที่ไม่เหมือนใครอยู่แล้ว บิ้วทั้งหน้า และ ข้างหลัง เสียว สบาบ สะอาด นี่คือคำนิยาม ในงานอาบน้ำของ คริสตัส ก็ว่าได้ ผมขึ้นน้อง 7 รอบครึ่ง งานในห้องน้ำ ฟินทุกรอบจริงๆ :048: :048: น้องจะอาบน้ำให้เสร็จพร้อมกะผม เพื่อ ที่เราสองคนจะ ได้เช็ดตัวพร้อมกัน ช่วยกันเช็ด เช็ดไปนัวไป จูปปาก แลกลิ้น ลิ้นพันกันตั้งแต่ ยืนเช็ดตัวแล้วครับ ฟิวอารมณ์เหมือน แฟนที่คิดถึง ไม่ได้เจอกันมาสะพัก จังหวะนี้ผมต้องบอกน้องว่าพอก่อน พี่ขอไปต่อที่เตียง แล้วกัน เอาจริงๆมันจะระเบิด แล้วครับ555 :012: :012:
มาต่อที่เตียงกันเลย ลีลาเอกลักษณ์ อย่างนึงของคริสตัส คือ การนอน มองตาทำให้เราละลายได้เลย มองตากันไป น้องค่อยๆ มาประกบปากเบาๆ สลับกะหอมที่ซอกคอ และ เราสองคนก็เริ่ม สวมกอด แลกจูปกัน นัวเนีย คือ มันฟินมากจริงๆ อารมณ์แบบนี้ ปากเราสองก็ประกบ ลิ้นพันกันไป มือน้องก็เริ่มไล่ลองมาที่ ไมค์ของผม จับด้วยความเบามือ นิ่มนวล แต่ชวนสยิว รูดไมค์ขึ้นลง เบาๆและ น้องก็ตามลงมาร้องเพลง ให้ผม งานร้องเพลง น้องคริสตัส ไม่ต้องพูดอะไรกันมากมาย fc น้องรู้ดี ว่า สุดยอดการร้องเพลง นิ่มนวล เสียว เพลิน เป็นยังไง น้องร้องเพลงอยู่นานผมสมควร ผมจึงขอน้องบิ้วคืนบ้าง น้องยิ้ม และส่งสายตา ชวนละลาย และก็นอนลง ผมขึ้นคล่อมน้องและ เริ่มจากซอกคอก่อนเลย ตัวหอม สะจริงๆแม่คุณ ไล่ลงมาต่อที่ ไฟหน้าของน้อง ขนาดพอดีตัว ของแท้ สวยงาม กินอร่อย :032: :035: ดูซ้ายที ขวาที น้องเริ่มหายใจแรงขึ้น มือน้องก็ไม่อยู่นิ่ง ลูปไล้ผมไปด้วยช่วยสร้างอารมณ์ จังหวะนี้ ผมขอน้องใช้ เจล ช่วยเพิ่มความลื่น และ น้องก็จัดให้ไม่มีขัด งานปากว่าเทพแล้ว ลีลางานใช้มือของน้อง ก็เทพไม่แพ้กัน(อยากรู้ต้องไปลอง^^) ผมกำลังบิ้ว น้องไงเลย กลับกายเป็นโดนน้องบิ้วจัดหนักคืนได้นะ ผมแพ้แตก เต็มมือน้องแบบ ทนไม่ไหวระเบิดเต็มๆ น้องยังแซว เยอะนะนี่ แล้วก็ขำ และก็เข้ามาหอมแก้ม ซ้าย ขวา และพาผมไปอาบน้ำ และมาช่วยแต่งตัว เช่นเดิม น้องมีมาตราฐานที่ดีจริงๆ ทำโดยเป็นธรรมชาติ อารมณ์แฟน เลยครับ
น้องคริสตัส นะครับ สำหรับผมรอบที่ 7 ครึ่ง ยังคงมีอะไรที่ตื่นเต้น ชวนให้มา ซ้ำ ต่อไป เรื่อยๆ หวาน อ้อน บิ้วดี อารมณ์แฟน แถมน้องยังเป็นคนที่ความคิดบวก อยู่ด้วยแล้ว happy สุดๆครับ ใครชอบ ตัวเล็ก ขาว ยิ้มละลาย อกแท้ ไม่มีรอยสัก บริการมาตราฐานสูง และ นำคริสตัส 100% ทอน สุดๆครับ
ขอให้สุภาพ ให้เกียรติ อย่าเอาเปรียบน้อง ผมรับรอง ท่านจะได้ ทอน แน่นอนครับผม
ต่างกรรมต่างวาระนะครับผม โชคดีมีทอนครับๆ :82:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: น้อง คริสตัส . spa สาวตาแมว ที่สุดแห่งความ หวาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 07:36:26 PM »
บรรยายได้ฟินมาก

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: น้อง คริสตัส . spa สาวตาแมว ที่สุดแห่งความ หวาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 07:38:16 PM »
เธอคนนี้  FC เยอะมาก...  :048:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2021, 08:14:11 PM »
ที่1ในใจ ดองการบ้านไว้สามฉบับแล้วววว

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 10:43:08 AM »
บรรยายได้ฟินมาก
ขอบคุณครับ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 10:44:08 AM »
เธอคนนี้  FC เยอะมาก...  :048:
น้องเป็นระดับ Top ก็ว่าได้(ความคิดเห็นส่วนตัวนะ)

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 10:45:51 AM »
ที่1ในใจ ดองการบ้านไว้สามฉบับแล้วววว
ที่ 1 ในใจผม ครับ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2021, 01:44:05 PM »
แจ่มมากๆครับผม  :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม