ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมะปราง Arena ทรวง36สะบึ้มเอวคอดสะโพกกลม คิดเอาตอนดันมันส์แค่ใหน  (อ่าน 1615 ครั้ง)

ออฟไลน์ Preferred Lang

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ขึ้นน้องมะปรางArena spa ผมไม่ได้จองไปครับ เข้าไปเลย เด็กอย่างเยอะ หลายคนตอนนั้นผมเลือกไม่ถูจริงๆ
ดูจากตัวจริงติดของจอขนาดนี้ยังเลือกอยากเลย ผมต้องตัดตัวออกไปแล้วก็ขอดูเฉพาะคนที่ทรวงอกใหญ่ๆ เท่านั้น
ขอแบบใหญ่แท้ด้วยนะคร้าปป จากสิบเหลือตัวเลือกมาสี่คนยืนเรียงตัวกันเลย ค่อยเลือกง่ายขึ้นมาหน่อยครับผม คนนี้แล้วกัน
น้องมะปรางสะรีระสวยเพียว ยิ้มสวยนมใหญ่ไม่อวบ คนอื่นก็สวยครับครั้งต่อๆไปจะมาเก็บ จ่ายเงินก่อนเป็นที่เรียบร้อยครับ น้องมา
อันเชิญผมเดินขึ้นห้องไปครับผม ถึงในห้องที่มีแต่เราสองคนน้องให้บริการที่ดีคุยดีครับน้องถอดเสื้อผ้าให้ผมและผมถอดเสื้อผ้าให้น้อง
ถอดออกหมด ก็พบว่าแม่เจ้าคุณครับทรวงอกใหญ่แน่น ยอดอกสีอ่อนๆจาางๆทรวงอกเป็นทรงกลมสวยเด้งหน้าท้องแบนราบมองที่เอง
น้องสิคอดเว้า ลงมาสโพกผายสวยก้นเต็มสะรีระน่าจัดมากเลยครับ ตามโปรยังไงก็ได้จัดแน่นอน กำลังจะไปอาบน้ำครับใส้เดือน
ผมแข็งจัง อยากมากๆเลยครับอาบน้ำให้ไว น้องอาบดีนะครับ แต่อาบดีแค่ใหนก็ไม่ได้เน้นผมอยากมันส์เน้นงานปะกบงานบนเตียงล่ะ 
หลังอาบน้ำเสร็จ สองมือรวบน่าอกเข้าปา ดูดบ้างเลียจุกบ้างคนมันชอบของใหญ่ยิ่งเลียยิ่งดูด ใส้เดือนตัวใหญ่ขึ้นเยอะเลยเสียวหัวใส้เดือน
จะแย่น้องโซดาเองก็ไม่นิ่งนะครับ ระหว่างโดนดูดนมอยู่นั้นมือน้องก็คลำจับใส้เดือนผมดูเหมือนว่าอารมณ์จะเข้ากันได้ด้วยดี จะจับหงาย
พลิกหลังตะแคงซ้ายทีขวาทีน้องก็ตามใจไปหมด และน้ำเยอะมาก ลื่นๆ ทรงดีจริงๆอารมณ์ร่วมก็มาดีด้วย ตอนร่วมภาระกิจกันนั้น
บอกได้จากใจ ว่าน้องคนนี้เด็ดมาก ตามใจเปลี่ยนท่าได้ตลอด ขอได้หลายมุม หุ่นเอ็กซ์ ชอบครับชอบ

ออฟไลน์ knn

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สรุปน้องมะปรางหรือโซดาครับ  :012:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
จัดว่าแจ่มครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ WANGPEEFEE

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สรุปน้องมะปรางหรือโซดาครับ  :012:

ร้านนี้เค้าชอบการบ้านทิพย์ครับ
ก่อนหน้านี้ผมก็จับผิดการบ้านน้องเวียนนาไปทีนึง
ข้อความในการบ้านเหมือนการบ้านเก่าน้องดัชชี่หมด เปลี่ยนแค่ชื่อ