ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องญาดา พาใจลอย เลยครับ +ปาจากไลนน้อง  (อ่าน 4350 ครั้ง)

ออฟไลน์ dongkey_kong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 11
การบ้านน้องยาดา รอบแรกวันนี้ครับ
แอดไลนไปขอปลาน้องเพิ่ม แต่ผมต้องขอเซนนะ น้องไม่ได้ทำเป็นอาชีพ

ทันทีที่แอดมินลงรูป ก็หลงใหลในหุ่นทันทีจึงติดต่อขอจองคิวอย่างไม่ลังเล

พิกัดแม้จะไกลแต่ไม่คิดย่อท้อ

ออฟไลน์ dongkey_kong

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 11
Re: น้องญาดา พาใจลอย เลยครับ +ปาจากไลนน้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 03:40:12 PM »

แอดมินแจ้งเลขห้อง เคาะตามสเตป น้องเปิดประตู อะหู้ว เน็ตไอดอลที่ไหนมารับ น้องตรงปกขาวไปทุกส่วน เนื้อตัวนุ่มนิ่มหอมฟุ้ง น้องชวนคุยเก่งมาก งานอาบน้ำทำได้ดี น้องเป็นสายเอ็นเตอร์เทน ไม่เคยทำมาก่อนค่อยเป็นค่อยไป

งานบนเตียงใช้ได้เลย บิ้วได้ดี แต่ส่วนใหญ่ผมชอบทำให้เพราะรู้สึกว่าได้คุมเกม น้องชอบให้เลีย ก็จัดเต็มไป น้องแลกลิ้นได้ไม่มีหลบ แต่ผมช่วงนี้ของงดก่อน น้องน่ารักพลิกคว่ำพลิกหงายกันหลายท่าจนเสร็จสมกันไป ฟิวแฟนจริงๆ คนนี้ จองให้ทันนะครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: น้องญาดา พาใจลอย เลยครับ +ปาจากไลนน้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2021, 07:19:06 PM »
หุ่นดีจัง

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2021, 03:18:16 PM »
หุ่นสวยโคตร :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ aaa097

• ไม่ใช่คนเจ้าชู้ แต่แค่ชอบหลายคน
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2021, 03:19:26 PM »
หุ่น อย่างสวย
เหนื่อยชั่วคราว เพื่อสบายชั่วโคตร หรืิอจะเหนื่อยชั่วโคตรแล้วสบายชั่วคราว

ออฟไลน์ puumen

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2021, 08:07:16 PM »
งามโพด

ออฟไลน์ st.slayer

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2021, 07:31:20 PM »
รีบจัดกันนะครับ เพื่อนน้องตอนนี้หนีไปหลักหมื่นละนะครับเวอร์หลาย 5555
 :034: