ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไข่มุก จุกเสียวฟิน @ทิวลิป เมืองทอง  (อ่าน 4602 ครั้ง)

ออฟไลน์ deekennedy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • Sic Parvis Magna
รีวิว น้องไข่มุก ร้าน ทิวลิป

จองคอร์ส Full 1,500 ไปตอนเที่ยง

พูดคุยกันนิดหน่อย เธอเพิ่งมาได้ไม่นาน อาทิตย์กว่าถอดเสื้อผ้า เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน พูดคุยทำความรู้จัก ลูบไล้

:032:

ผมนี่ไม่อยากออกจากร้านเลยครับ อยากอยู่กับไข่มุกนานๆ  :004:

ความเห็นส่วนตัว

ไข่มุก คือ ผู้หญิงคนหนึ่งที่มีเสน่ห์ ทั้งคำพูดคำจา จริตจก้าน กริยาท่าทาง น้ำใจไมตรี แววตามุมปากยิ้มแย้ม และเสียงที่ไพเราะ
พร้อมที่จะรับฟังเรื่องราวของเราในวันที่เหนื่อยล้า

ผมหลงไหลเธอเข้าให้แล้ว ประทับใจอย่างยิ่ง ถ้ามีโอกาส ซ้ำแน่นอนครับ <3 <3 <3

อย่าไปไหนนะเตง :006:

ออฟไลน์ 〓〓〓〓〓ทิวลิป@(เมืองทองธานี)〓〓〓เปิด8โมงเช้า-ตี3☎️ 083-236-2636

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2
Re: น้องไข่มุก จุกเสียวฟิน @ทิวลิป เมืองทอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 12:14:44 PM »
ขอบคุณค่ะ 
แวะมานวดอีกนะคะ
แอดแปะปลาน้องไข่มุกให้จ้า

ออฟไลน์ Ky008

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
Re: น้องไข่มุก จุกเสียวฟิน @ทิวลิป เมืองทอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 05:14:33 PM »
ส่งการบ้านจากไลน์แทง ตามรีวิวน้องไข่มุก  ทิวลิปเมืองทอง

จองบ่ายสอง น้องรอรับ สวยมากๆ ขาวอึ๋ม หน้าสวย
ต้อนรับดียิ้มแย้มแจ่มใส

ปลา จากไลน์ร้าน

งานนวด 10 เต็มสิบ เรียนนวดมีใบนวดครบ สุดยอดรครบทั้งสวย นวดเป็น ช้างเผือกขนาดแท้
นวดแก้สะบักผมจนอ่อนหายเมื่อยเลย แค่นวดผ่อนคลาย ก็คุ้มแล้ว ผมต่อชั่วโมงเพิ่ม น้องไข่มุกนวดระดับปรัมมาจารย์

งานเสริมบิ้วแบบบอดี้ทูบอดี้ น้องบอกว่าลงคอร์สเรียนนวดกษัยแท้ๆ มาด้วย
สุดยอดฝีมือในยุทธจักรกระปู๋ สวยครบเครื่องงานดีบิ้วเก่งนัวเต็มที่

อีกอย่างราคาเบาหวิว  คอสนวดรวมฟูล ยี่สิบกว่าบาทเท่านั้น ผมให้ทิปเพิ่มแก้อาการไปด้วย
อันนี้การันตีฝีมือเลย ทีนี้ไม่ไปนวดมนุษย์ป้าแล้ว  มานวดกับหมอไข่มุกเท่านั้น นวดเก่ง เสริม สวย ฟิน

ยอดเยี่ยม หนึ่งเดียวในยุทธจักร์
จบการรีวิว ตามนวดกับน้องไข่มุก แห่งบ้านทิวลิป เมืองทอง

ออฟไลน์ tonkla88

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 05:16:57 PM »
ตามๆๆ

อ่านรีวิวแล้วเมื่อยขึ้นมาเลย  น้องไข่มุก น้องไข่มุก
สวยตรงแป็กมากๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Loveyou55

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2021, 12:05:01 PM »
ตามมาแล้ว งานนวด 10 10 10 ผมต่อคอสเลย นวดแบบราชสำนัก หายเมื่อยเลย
งานเสริมก็สุดด้วย  สวยด้วย ครบเครื่อง ช้างเผือกเลยครับ น้องไข่มุก