Kapooclub Community > Kapoo Guide Book Q&A

*บันทึก*คิว 9 ปี นวดกระปู๋ เล่าสู่กันฟัง

(1/12) > >>

I’mQ:
สารบัญ*บันทึก*คิว

* ช่วงนี้ ชี้แจง

* ช่วงน้องใหม่ หัดเที่ยว [2555]

* ช่วงท่องเที่ยว ทั่วถึง [2556-2558]

* ช่วงถึงจุด อิ่มเอม [2559-2562]

* ช่วงท้าย End Game! [2563-2564]

:90:

I’mQ:
* ช่วงนี้ ชี้แจง

จากกระทู้นี้ https://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1078615.0

ที่มา *บันทึก*คิว 9 ปี นวดกระปู๋ เล่าสู่กันฟัง

ค่อยๆนึก ค่อยๆเรียบเรียง ค่อยๆบันทึก

ขออนุญาตกล่าวถึง น้องๆ หรือ เพื่อนๆสมาชิก kapooclub ที่คิดถึง แม้ว่า บางท่านอาจออกจากวงการนี้ไปแล้ว

ขออภัย หากหลงๆลืมๆ เรื่องราว /ข้อมูลอาจคลาดเคลื่อนไปบ้าง แต่คิวหามีเจตนาบิดเบือนไม่

และขอขอบคุณ สำหรับการทักทาย การมีส่วนร่วมพูดคุยกัน ให้เกียรติซึ่งกันและกัน เป็นอย่างดี เช่นเคยเสมอมาครับ

คิดถึง
คิว

:82:

I’mQ:
*ช่วงน้องใหม่ หัดเที่ยว
——
คิว เริ่มเข้าสู่วงการนวดกระปู๋ โดยสมัครเป็นสมาชิก (ฟรี) “กระปู๋แรกเกิด” Kapooclub Webboard
เมื่อ 12 มิถุนายน 2555 เริ่มใช้ชื่อในวงการว่า “kapoofc4”

แรกๆ ก็เข้ามาส่องรูป อ่านการบ้าน กระทู้ต่างๆของเพื่อนๆสมาชิก เก็บข้อมูล เสพสุนทรียภาพและอารมณ์
โดยไม่ได้มีส่วนร่วมในการตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ใดๆ เป็นเวลาหลายเดือน

Ebby:
แม้จะไม่เคยเจอกันตัวเป็น  ก็ได้รู้จักกันในการบ้านครับ

ยูสการบ้านในเวปนี้รุ่น 9 ปีหายไปเยอะ 

มาเขียนบันทึกเรื่องราวไว้ดีมากครับ  ได้ความบันเทิงและความรู้

I’mQ:

--- อ้างจาก: Ebby ที่ กันยายน 10, 2021, 12:53:38 PM ---แม้จะไม่เคยเจอกันตัวเป็น  ก็ได้รู้จักกันในการบ้านครับ

ยูสการบ้านในเวปนี้รุ่น 9 ปีหายไปเยอะ 

มาเขียนบันทึกเรื่องราวไว้ดีมากครับ  ได้ความบันเทิงและความรู้

--- End quote ---

ขอบคุณสำหรับ คำนิยม ครับท่าน Ebby

จริงๆ คิวเคยเจอท่าน Ebby @ ร้านโซนพระราม 3 เมื่อหลายปีก่อน
เพียงแต่ว่า ท่าน Ebby คงไม่รู้จักคิวครับ

:89:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version