Kapooclub Community > HOT!! Homework

อูบ อิ่ม เอม ลายแทง แปะปลา … ทำแบบนี้ ฝากไว้ให้คิด #Doriz

(1/1)

🐻 ❄️ Bear ที่ไม่ได้แปลว่าหมี 🐻 ❄️:
คำถามแรก !!?

🐻 ❄️ Bear ที่ไม่ได้แปลว่าหมี 🐻 ❄️:

หนูไม่จบน่ะค่ะ ... #ไม่มีอยู่จริง
#ลายแทงที่พูดดังไม่ได้  ต้องกดที่รูป
 ก่อนอื่นต้องขอบคุณสถานที่. ตำนานบนถนนรามอินทรา
เลือกห้องให้ได้แสงสวยๆ. 

ขอบคุณลายแทงจากน้องแอทมิน
ชื่อนี้ถ้าบอกไปเปนขาเก่า คุ้นแน่นอน

ขอบคุณน้องผจก ดูแลอย่างดี.
. ความพิเศษของค่ายนี้ คือฐานลูกค้าที่เหนียวแน่น ส่วนตัวไปไม่บ่อย และสะดวดเฉพาะรอบเช้า

ระหว่างรอน้องเตรียมความพร้อม
เราเหล่าลูกค้า ยังหันหน้ามาแลกลายแทงกัน

ส่วนตัวเฮียไม่มีหรอก 555. เพราะไปกี่ที
แอดมินก็แจ้งข่าวตลอด

คนนี้ดีค่ะ. คนนี้ใหม่ค่ะ ...และอีกเรื่องที่ชอบมากกับร้านนี้ ถึงจะไกล

แต่เป็นร้านเดียวที่ รู้สึกว่า สเน่ห์ นกป ยังอยู่
ฟิวส์ลุ้นยังมี. และงานดี แบบไม่รุนแรง.

สำคันสุดขาวสวย หมวยแคมปัส
 เยอะมากกกกCheck point กันหน่อย

น้องพลอย ตรงสเปค คิวแรกของวัน อกแท้ผิวขาว สูงกำลังดี จบใหม่หุ่นดีมีสะโพก อกแท้ขนาด35-36

แค่นอกกาย  ก็หลงแล้ว บทสนทนาคำจาเนิบๆ
 เฮียจำไม่ได้แระน้องอยู่ จังหวัดใหน เห็นบอกว่า จะทำไม่กี่วัน แล้วก็พักยาว กลับ ตจว

งานอาบน้ำ
 น่าจะเป็นมาตรฐานเดียวกัน ลองขึ้นมาหลายคนที่นี่ เอาใจใส่ดีมาก 

ขัดถูดูแลสะอาดเอี่ยม บอกขออาบเอง
 น้องก็ยังใจดีสู้เสือ

เดินเข้ามาอาบให้. เป็นข้อดี ได้ทำความรู้จักกันมากขึ้น ก่อนที่อะไรๆ

หลังจากนี้ จะได้เพลิดเพลิน.  และมันก็เป็นเช่นนั้น. แม้น้องพลอย

จะพยามบอกแล้วนะ ....
อะไรที่มีค่า จะไม่เขียนให้ไร้ค่า
อะไรที่ควรค้นหา สิ่งนั้นคือสุขเมื่อพบเจอ

ให้ภาพเล่าเรื่อง 
สรุปคะแนนเป็นแบบนี้
ให้คะแนนเชียรจริง  งานตรง สดมาก 10
ให้คแนนความขาว 9
ให้คะแนนเนินสี อ่อน 9.5 เกือบเลยนะ เกือบ....
ให้คะแนนความสะอาด 10 ปล.น้องชอบให้ถู เสียวกระตุก
ให้คะแนนgf /sv 10 ตามใจดีมาก แบบนุ่มนวล
ให้คะแนนตามใจสุดท้าย ปลายทางเว้นไว้ อยากให้เป็นความพิเศษเมื่อไปพบ
ให้คะแนนปาก 9
 เน้นรับ  สุภาพตามใจ ไม่ชอบความรุนแรง
เพราะหนูเค้าจะเสียวเกิน
  สรุปคนนี้ โดนใจโป้ะเชะ ทิปในแบบเฮีย ใหลในแบบเฮีย
ปล.
ถ้าคุณเป็นหนึ่งคนที่ชอบของใหม่ สด เอวีนิดๆ
ฝากไว้ให้คิด น้องพลอย

กดลายแทง!!?

thanakakung9:
สวยแจ่มอีกเช่นเคย#Doriz

Don Jon:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version