ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าสถานการณ์ ณ ตอนนี้เริ่มปลอดภัยพอที่จะกลับมาเที่ยวกันได้ยังครับ  (อ่าน 3045 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ตราบใดที่โควิตยังมีอยู่ในโลกนี้  จะไม่มีคำว่าปลอดภัย  ถ้าน้องติดรับรองแค่เปิดประตูเข้าห้องด้วยกันก็ติดแล้ว  รับความเสี่ยงกันเอาเองแล้วกัน

ฉีดวัคซินคือกันตายไม่ได้กันติด  ฉีด 100 เข็มก็ติดได้  พวกที่ตัวท้อปๆต้องแย่งกันจองข้ามอาทิตย์เหมือนแจกของฟรีพวกนี้แหละตัวดีแหล่งแพร่เชื้ออย่างดี

เชื่อมั้ยว่าเราคงต้องสวมหน้ากากอนามัยล้างมือแอลกอฮอล์อีกเป็นร้อยปีเพราะโควิตมันไม่มีวันเป็นศูนย์
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
อยู่ที่ดวงครับ เหมือนเล่นหวย ดวงดีก็รอด

ถ้า สถานการณ์เหมือนกลางปีที่แล้ว ผมคงกลับไปเที่ยวตามเดิม
แต่ติดกันวันละ หมื่น ช่วงนี้ ขอบาย

ออฟไลน์ hobbyist

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ร้านผลไม้ fruity ไม่มีการเคลื่อนไหวบนหน้า web เลย
หรือว่ามีการระบาดอยู่ ใครรู้ไหม?

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
ร้านผลไม้ fruity ไม่มีการเคลื่อนไหวบนหน้า web เลย
หรือว่ามีการระบาดอยู่ ใครรู้ไหม?
ก่อนหน้านี้ อัพเดตอยู่นะ
นี่หายไปเลย ไม่แจ้งข่าวไรทั้งสิ้น น่าจะปิดถาวร