ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ***เออ..ขอซื้อกางเกงในหน่อยได้มั้ย***  (อ่าน 14548 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔥 จอมโจร..........ลูแปง 🔥

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 5
***เออ..ขอซื้อกางเกงในหน่อยได้มั้ย***
« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 08:20:59 PM »

เกริ่นหัว มาอย่างนี้ ผมไม่ใช่โรคจิตนะครับ

ออฟไลน์ 🔥 จอมโจร..........ลูแปง 🔥

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
Re: เออ..ขอซื้อกางเกงในหน่อยได้มั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 08:26:06 PM »

:035:

• *
Re: เออ..ขอซื้อกางเกงในหน่อยได้มั้ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 08:45:07 PM »
คือผมก็ไม่ได้เที่ยวบ่อยๆ เคยไปเที่ยวร้านนวดกระปู๋มาแล้ว หลายร้าน จนวันนึง
มีพี่ที่ทำงานชวนมาที่ร้าน 1 Socity  ที่สุขุมวิท39 BTS พร้อมพงษ์ เคยมาที่นี่หลายครั้งแล้ว
พอดีวันนี้ มาเจอน้องคนนึง หน้าตาน่ารักดูหมวยๆ ผิวพรรณขาวมาก ถึงมากที่สุด
ปกติขึ้นนวดก็ไม่ได้คิดอะไรมากมาย แต่วันนี้ ตอนที่น้อง ถอดเสื้อผ้าจะอาบน้ำ
เห็นกกน. น้อง
สีชมพูอ่อน ตื่นเต้น ทนไม่ไหวต้องขอสัมผัส มันลื่นๆ นุ่มมากๆ จนเอ่ยปากบอกน้องว่า
 “กกน.น่ารักจัง”

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 09:10:31 PM »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 09:13:25 PM »

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 09:15:36 PM »
น้องก็อายพร้อมกับหัวเราะ แล้วบอกว่า “นู๋มีแต่แบบนี้อ่ะพี่ เด็กๆ”

เห้ยไอ้แบบเด็กๆแบบนี้ แหละ แม่งโคตรได้อารมณ์เลย

น้องอาบน้ำให้ อย่างบรรจง แอบดมเส้นผมของน้อง..โคตรหอม.. ในใจคิดว่าตรงนั้นจะหอมขนาดไหน

ต้องขอชมว่า น้องนวดไปบิ้วไป ดีมากๆ เพลินมาก เวลาผ่านไป 10กว่านาทีแล้ว

ก็ยังไม่มีท่าทีว่าจะเสร็จ แถมยังจะอ่อนตัวลงด้วยซ้ำ

ทั้งที่น้องทั้งชัก ทั้งถู แปลกมาก ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน 

ผมเลยกระซิบบอกน้องว่า
“พี่ขอซื้อกางเกงใน หน่อยได้มั้ยครับ”

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 09:23:35 PM »

น้องทำหน้างง หัวเราะพองาม “พี่จะเอาไปทำไม”

ผมพูดแบบอายๆติดตลกว่า “คือพี่เป็นคนติดผ้าห่ม อ่ะครับ แต่โตแล้วแล้วจะให้บี๋ผ้าห่มก็ อายเค้า”

น้องยิ้มหัวเราะคิคัก บอกผมว่า “จะเอาจริงๆหรอพี่ ไม่ต้องซื้อหนูให้พี่ ก็ได้ค่ะ”   

เชื่อมั้ยผมดีใจมากที่น้องเข้าใจผม  ผมบอกให้น้องเอา กกน.มาพันไว้รอบๆ กระปู๋  เชื่อมั้ยครับ   

แค่น้องกำลังเอามาพันๆ วนหลวมๆ บีบมือเข้าออก มืออีกก็ข้าง ช้อนเข้าที่ไข่ คลึงเบาๆ เสียวมาก

หน้าผมซุกไปที่ตักน้อง หายใจแรง หอม เกร็ง แตก
....ปี๊ด ปิ๊ด ปิ๊ด ...

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 09:30:25 PM »

ก็บอกแล้วว่ารสนิยมแต่ละคนไม่เหมือนกัน  ผมชอบแบบนี้อ่ะครับ

โชคดี ที่กกน.ไม่เลอะ น้องน่ารักมาก เข้าใจผมเป็นอย่างดี

ขนาดเพื่อนหรือเพื่อนสนิทผมยังไม่กล้าบอกเรื่องนี้ เลย

ขออนุญาตน้องเก็บรูป ทำสตอรี่ น้องก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ตอนกำลังถ่ายรูป

หำเจ้ากำก็ดันแข็งขึ้นมาอีกรอบ น้องก็ช่วยให้จนเสร็จ

ตอนนี้รู้เคล็ดลับแหละ สบายมากแป๊ปเดียว   เสร็จ

นวดครั้งนี้ผมประทับใจน้องมากเลยครับ

ด้วยมารยาทผมไม่ลืมทิป เป็นสินน้ำใจ ที่น้องยอมยก กกน.ให้ผม

แบบที่ว่าน้องไปหาซื้อใส่ได้อีกหลายสิบตัว 5 5   

บวกกับค่า ที่น้องต้องเดินทางไม่ได้ใส่กกน. ขึ้น BTSกลับบ้าน 

ผมสัญญากับน้อง ว่าจะมาปล้นกกน. น้องอีกอย่างแน่นอน

แต่อย่างบอกใครนะ เรารู้กันสองคน..จุ๊บ จุ๊บ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 09:33:30 PM »
ปล. ยังมีรูป อีกประมาณ 20กว่ารูป ใครอยากดู กดด้านล่าง เลยนะครับ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1085830.0 

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
Re: ***เออ..ขอซื้อกางเกงในหน่อยได้มั้ย***
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2021, 10:52:11 PM »

+1 การบ้าน แนวมาก ผมว่าผู้ชาย ส่วนใหญ่ก็ชอบแนวๆแบบนี้ ขอชมภาพ ต่อครับ อิ อิ