ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องเซ้งร้านพริตตี้สปา ย่าน นนทบุรี และ นครปฐมค่ะ  (อ่าน 931 ครั้ง)

ออฟไลน์ MartinyZeed

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
:81: ต้องการเซ้งร้านพริตตี้สปา  :81:

ย่าน นนทบุรี และ นครปฐม ราคาไม่แรงมาก
เน้นสถานที่โล่ง มีที่จอดรถ มีฐานลูกค้าอยู่แล้วค่ะ

เน้นร้านที่ทีอ่างอาบน้ำในตัวนะคะ ไม่จำเป็นต้องทุกห้อง
ถ้ามีร้านไหนต้องการเซ้ง

รบกวนลงรายละเอียดได้ที่ใต้คอมเม้นเลยค่ะ

:88: สนใจจะติดต่อเข้าไปดูสถานที่จริงค่ะ  :88: