ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน blossom เป้นไงมั่งครับ ใครเคยไปช่วยรีวิวหน่อยครับ  (อ่าน 2143 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
ร้าน blossom เป้นไงมั่งครับ ใครเคยไปช่วยรีวิวหน่อยครับ
อยากรู้ว่าคุ้มไหม

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ร้านนี้ไม่มีจบนะครับ ไม่ว่าจะคอสจบหรือทิปจบ  ร้านแบบนี้เหมาะกับคนที่คิดว่าเงินเยอะซื้อจบได้ หรือไม่ก็อยากได้คอสบอดี้กับเด็กไม่เคยทำ

เดี๋ยวนะเดี๋ยวนี้มีบอทมาแก้ไขคอมเม้นได้ด้วยเหรอครับ  ที่บอกสวยมากที่สุดในจักรวาล เคยได้ไปมากี่ร้านครับ  ร้านอื่นจบได้ด้วยสวยเท่ากันมีอีกหลายร้านครับ  จะเห็นได้ว่าผมไม่เคยบอกว่าร้านไหนสวยที่สุดเพราะเด็กใหม่มาตลอดขึ้นอยู่กับว่าไปลงร้านไหน ยกเว้นราเชลร้านในตำนานจริงๆ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
 :032:เด็กสวยสุดในสามโลกครับ ถ้าจบส่วนใหญ่น้องๆหลังไมค์กันได้ครับ เช่น มูลี่ นารา เชอรรี่ กลุ่มนี้  จุดติดไปถึงขั้นinside bomเลยครับต่างกรรมต่างวาระนะครับ ไม่ได้ไปตั้งแต่มีโควิท โชคดีมีทอน ถ้าน้องกินน้ำอย่าลืมทิปเยอะๆนะครับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
:032:เด็กสวยสุดในสามโลกครับ ถ้าจบส่วนใหญ่น้องๆหลังไมค์กันได้ครับ เช่น มูลี่ นารา เชอรรี่ กลุ่มนี้  จุดติดไปถึงขั้นinside bomเลยครับต่างกรรมต่างวาระนะครับ ไม่ได้ไปตั้งแต่มีโควิท โชคดีมีทอน ถ้าน้องกินน้ำอย่าลืมทิปเยอะๆนะครับ

โอ้โหหหหหหห 

ออฟไลน์ fqmm1974

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 28
เป็นร้านที่ผมชอบไปที่สุดครับ

น้องๆที่ผมเคยขึ้นด้วย ส่วนใหญ่น่ารักดี แต่หากเน้นงานจบ คงไม่ใช่ครับ (ได้หรือไม่ได้ ไปคุยกันเองครับ)

คุ้มไหม? ส่วนตัวผมคิดว่าคุ้มครับ

• *
ไปมาแล้ว เหมาะกับคนรักเด็ก นศ.ครับ เน้นงานนัว ฟิวแฟน แต่เงื่อนไขก็แล้วแต่คน
ถ้าคาดหวังมาก จะไหล จะจบ อาจมี่ส่วนน้อย บางคนแต่ต้องจ่ายเพิ่ม

ต้องคุยกะน้องโดยตรง ถาม pr  อาจโดนโวย

เด็กก็น่ารักดี แต่ต้องไปดูหน้่างานอีกทีนะครับ ร้านหวงรูป รูปเปิดหน้าไม่มีให้ดู
เรท 2300 - 2500

ออฟไลน์ Mustang91

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอถามหน่อยครับ ที่ร้านนี้ได้กี่น้ำครับ เหมือนเกอิชา รึ เปล่า

• *
ขอถามหน่อยครับ ที่ร้านนี้ได้กี่น้ำครับ เหมือนเกอิชา รึ เปล่า

2 ถ้าไว แต่อยู้ที่น้องด้วย บางคนอาจเรียกเพิ่ม
ไม่มีนวดแบบเกอิชา เน้นเด็กสวย น่ารัก นศ. แพงหน่อย แต่ได้เด็ก งานอาจไม่เท่าไร