ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดเที่ยว  (อ่าน 1954 ครั้ง)

ออฟไลน์ RARs

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มือใหม่หัดเที่ยว
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2021, 10:43:08 PM »
ถ้าเป็นมือใหม่ ทำไรไม่ค่อยเก่ง พี่ๆพอมีลายแทงน้องๆแนะนำมั่งไม๊ครับบ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มือใหม่หัดเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2021, 07:29:32 AM »
ถ้าคุณไม่มีแฟนไม่มีลูกเมียก็เที่ยวได้หมดครับ  น้องๆชอบครับคนทำอะไรไม่เป็น อาจจะเริ่มที่ร้านแถวบ้านหรือใกล้ที่ทำงานก่อน  ถ้าร้านไหนไม่ดีก็ไม่ต้องไปอีกแล้วไปหาร้านใหม่  ที่สำคัญคืออย่าอ่านอย่าตามการบ้านจอมปลอม  เลิกอ่านได้ดีที่สุด  ไปเจอไปลองกับตัวเองคือความจริงที่สุดแล้วครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ batman_over

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2021, 09:25:11 PM »
ไปดูที่ร้านเลยครับ ชอบคนไหนสั่งเลย เชื่อในสิ่งที่เห็น อย่าเชื่อในสิ่งที่อ่านมาครับ

ออฟไลน์ WUTANGZ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2021, 02:47:17 AM »
อยากได้แนวไหนครับ ส่วนมากผมจะเน้นหมวยสวย(หื่นเงียบ) แนะนำblossom ครับ

ออฟไลน์ humor

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2021, 10:05:39 AM »
ต้องไปเลือกตัวจริงที่ร้านเท่านั้นครับถ้าไม่ถูกใจก็เดินออกมาเปลี่ยนร้านได้

เรื่องงานอาจต้องวัดดวง แต่หน้าตาที่ถูกใจเราต้องไม่วัดดวงครับ

ออฟไลน์ ดอนนี่

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2021, 03:12:49 AM »
เก็บๆ :019: