Kapooclub Community > HOT!! Homework

++ปลดล๊อกปรอทแตก นางฟ้า 112 พยาบาลแท้โคตรฟิน @ ป่าพริตตี้อรุณ 28++

(1/7) > >>

arm555/๐เจ้ากรมการประปา๐:
สวัสดีเพื่อนๆชาวเวป Kapooclub ทุกท่าน
ห่างหายกันไปนานเลยสำหรับการเที่ยวหลังจากโควิทระบาท
เล่นเอาลืมฟิลฟินๆจากการเที่ยวไปแบบโคตรคิดถึง
วันนี้หลังจากปลดล๊อกและตัวผมเองได้ฉีดวัคซีนเข็ม 3 ไปแล้ว
จึงได้เวลาออกท่องเที่ยงล่าเหยื่ออีกครั้ง

เมื่อวันก่อนขะทำงานอยู่มีไลน์จากร้านประจำเด้งเข้ามา
ก็คุยทักทายกันไปตามภาษาพร้อมโดนส่งปลายั่วมาๆให้
ไอเราก็เออไม่ได้เที่ยวนานมากไปลองรื้อฟื้นซะหน่อย
เห็นว่าร้านนี้เขาตรวจโควิทพนักงานก่อนทำงานเพิ่มความมั่นใจด้วย
เอาวะเข็ม 3 ก็ฉีดแล้วซะหน่อยแล้วกัน

:035: :035: :035:

ออกจากออฟฟิศรีบเดินทางจุดหมายย่านปิ่นเกล้า
เข้าร้านมาทักทายกันเนื่องจากไม่ได้เจอกันนาน
พูดกันตามตรงจริงๆผมแอบเล็งน้องอีกคนนึงไว้
แต่ทางร้านแนะนำบอกคนนี้ต้องลองให้ได้
ฟิลดีลูกค้าติดเต็ม เชียร์หนักขนาดนี้มีดีอะไรหว่าแอบนึกในใจ

เรียกน้องออกมาดูเออก็ขาวดีหุ่นสวย
แต่ก็ยังลังเลกับน้องอีกคน โดนพูดบิ๊วอีกรอบ
เอาวะเชียร์ขนาดนี้ลองดูดิ๊ว่าเป็นไง
ตัดขึ้นห้องละลายพฤติกรรม
น้องยังดูเกร็งๆเขินๆ เอาละยังไงหว่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version