Kapooclub Community > KapooClub (Homework)

ดานูฟ ฟังกี้ เสนา17 the best

(1/1)

boby1150:
ห่างหายจากที่นี่ไปนานเนื่องจากโควิดอดใจไม่ไหวต้องไปหาน้องๆ ซะหน่อย ไปถึงมีน้องให้เลือกเยอะมากมีโดนใจหลายคน แต่เป้าหมายผมคือ ดานูฟ หุ่นนางแบบ ที่ต้องการ แล้วก็มีการบ้านพี่ๆหลายท่านเลยต้องมาตามลายแทงซิจ้า พอเจอน้องมีลังเล 55 แต่ก็เลือกน้องอยู่ดีครับ มาในชุดแซกดำเซ็กซี่มาก จ่ายสินสอดลงมาเลือกห้อง เข้าห้องมา น้องเข้ามากอดเหนื่อยมานี่หายเลยนะครับ น้องเป็นคนคุยสนุกมาเฮฮา โก๊ะๆ แต่น่ารักสุด น้องชวนอาบน้ำเลยไหมคะ ผมก็ ครับอย่างเดียวสิครับ บอกน้องพี่ช่วยถอด หุ่นน้องดีมากครับไฟหน้าทำแต่นิ่ม สะโพกน่าด็อกกี้สุด แล้วก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องอาบเสียวมากครับมีบอดี้ แลกลิ้นไม่หยุดเลยจ้า สายจูบต้องมาลองคนนี้เลยครับ มีหายใจไม่ทันแน่นอน ถูสะโพกน่องจนน้องชายตื่นเลยครับ เกือบไม่รอดในห้องน้ำ ผมก็ช่วยน้องอาบน้ำขัดหลังให้น้อง หินไปครับออกมามีบริการหยิบผ้าเช็ดตัวให้น้องด้วยครับ ไม่รู้ใครบริการใคร 55 น้องให้นอนคว่ำนวดก่อน งานนวดก็ดีจริง คนสวย ทำไรก็ดีหมดทุกอย่าง อิอิ จนน้องบอกหันหน้ามาคะ ผมนี่รีบเลย หันมาน้องบิ้วตั้งแต่บนไปจนล่าง สักพักน้องชายหายไปกะน้องแล้วครับ เสียวมากงานปากน้อง ถ้าไม่อึดนี่เรียบร้อย ครับ ขอน้อง 69 มี เขิลๆ เลย ขอทาสีให้ละกัน ไม่ต้อง 69 น้องไม่ปฎิเสธจ้า น้องร้องเสียวมากครับ มือก็สาวน้องชายผมไปด้วย จนต่างคนต่างถึงจุด พร้อมกันเลยจ้า ผมขอคาอกเลยครับ 55 คนนี้แนะนำเลยครับ สำหรับผมนี่คือ ที่สุดตั้งแต่เคยเจอมาเลยครับ ขอบคุณร้านและพีอาร์ที่น่ารัก บริการดีมาก ที่หาน้องๆมาให้ได้ชื่นชมกันครับ สุภาพกะน้องๆนะครับ ทอนกระจายครับ มีภาพสวยๆจากร้านมาให้ชมหุ่นน้องกันด้วยครับจะได้ไม้ต้อวตัดสินใจนาน อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version