Kapooclub Community > KapooClub (Homework)

ส่งการบ้าน- น้องเขียวหวาน แห่งFunky spa

(1/1)

Mr.F1245963:
หลังจากที่ห่างหายไปนาน เพราะกว่าจะหาเวลาว่างให้กับตัวเองได้ ก็เล่นเอาซะนานจนเหนื่อยเมื่อยล้าไปหมดเลย :027: และในที่สุดก็ว่างเสียที เลยรีบไปหาที่ผ่อนคลายที่ร้านFunky spaแห่งนี้ พอมาถึงร้าน ทางพนง.ร้านก็ต้อนรับอย่างดี และเรียกเหล่าน้องๆ ในร้านมาโชว์ตัว แต่ละคนจัดว่าน่ารักมาก หลงรักเลย :82: ทำให้ผมเลือกไม่ถูกเลย จนทางพนง.ได้เชียร์น้องเขียวหวาน ว่าน้องงานดี งานครบ และด้วยความที่ผมเป็นคนใจอ่อน ชะตารักครั้งนี้จึงตกเป็นของผมและน้อง ผมจึงตกลงจ่ายค่าสินสอด เพื่อขึ้นเรือนหอ รอรักของเรา  :82:

พอถึงเรือนหอ เราก็คุยกันแปปนึง น้องอัธยาศัยดีมากคับ :82: และน้องเข้ามากอด เราต่างคนจับ ลูบตัวกัน :81: และก็ชวนไปอาบน้ำ ผมจึงช่วยถอดเสื้อผ้าน้อง จนเหลือร่างอันเปลือยเปล่า ทั้งสอง ร่างน้องขาว สวย นมแท้ใหญ่เต็มมือคับ  :82:และพากันอาบน้ำ น้องอาบดีมากเลย เพราะแนบตัวชิดกัน แม้แต่ปากก็แนบชิดประกบกัน  :88:จนบางทีไอติมแท่งผมก็ถูกับก้น และแวะที่ถ้ำน้องจิ๊ดนึง  :034:พออาบน้ำ เช็ดตัวเสร็จ เราก็พากันขึ้นหอ รอรักร่วมกัน น้องให้ผมนอนลง และไล่ทาสี จากช่วงบน ไล่ลงมา และเลีย ดูดไข่ทั้งสองใบ จนไอติมแท่งผมเริ่มตื่น :013: เธอจึงจัดการร้องเพลงด้วยน้องชายของผม และเราก็เริ่มบรรเลงเพลงรักกัน หอยน้องก็เริ่มอมแท่งไอติมของผมขึ้นลง ผมค่อยๆ เริ่มผงาดขึ้น  จนผมขอสำรวจดูหอยที่มีสาหร่ายเกาะอย่างสวยงาม  :82: :81:และเปิดตัวเล่นกับเธอบ้าง เราเล่นกันหลายท่ามาก ไม่ว่าจะเบสิก ท่าหมา ยืน ตะแคง แม้แต่โซฟาน้องก็ชวนไปจัดแล้ว และเธอจูบดีมากเลยคับ และพามาจัดที่เตียงกันยกใหญ่จนลาวาขาวจากภูเขาไฟผมปะทุอย่างเต็มที่  เล่นเอาผมหมดแรงเลย แต่โล่งคับ  :013: :032:และพอเหลือเวลา เธอจัดด้วยมืออีกรอบ ผมชอบให้น้องๆ ดูด เลียไข่ จึงทำท่า69กัน เพราะผมจะเล่นกับหอยน้องด้วย น้องดูด และเลียดีมากเลยคับ จนสุดท้ายภูเขาไฟก็ระเบิดลาวาขาวอีกรอบ :013: :037:

โดยรวมแล้ว งานน้องดีมาก ถึงมากที่สุดเลยคับ ถ้าอยากได้น้องงานดี แนะนำน้องเขียวหวานเลยคับ ถ้ามาเจออีก จัดแน่นอนคับ  :84:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version