ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อดีตนางเอกคนดัง ชายนับล้านต้องเคยดู <วาซาบิ>Princess กิ่งแก้ว (ปราสุดโป๊)  (อ่าน 10269 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
ไดอารี่แวมไพร์ สายมารสะท้านปฐพี ภูมิใจนำเสนอ....

ไอเทมลับในชื่อ ..น้องวาซาบิ แห่งพริ้นเซส ซ.กิ่งแก้ว 14/1

โทร. 091-8290600  ไลน์ไอดีร้านคือ princess141

ที่สุดของนางฟ้าในฝันของชายนับล้าน 

" พี่เอ๊บคะ ..  อย่าให้ใครรู้เลยนู๋เป็นใคร ขอลับ ๆ นะคะ "

" นี่ล่าสุดนู๋ไปออกรายการนึง ทางยูทู๊ป  โห.. คนดูเป็นล้านเลยค่ะ "

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
ผมดูหนังที่น้องแสดง เป็นประจำ  555

มาดูพี่ เอ๊ปเล่าดีกว่า
เที่ยวไปตามใจฝัน

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ผมดูหนังที่น้องแสดง เป็นประจำ  555

มาดูพี่ เอ๊ปเล่าดีกว่า

ผมก็เหมือนท่านโทมิแหล่ะ  ผมดูหนังน้องเล่นเป็นนางเอกนับไม่ถ้วนเรื่อง
ไม่คิดฝันจริงๆ  วันนึงจะได้สอยนางเอก
รักวงการ  นกป.เลย  55

• *
รอนิดครับ เพื่อน ๆ ทุกท่าน

พอดีคืนนี้แวมไพร์ติดดูหน้งจีนกำลังภายในอยู่

เดี๋ยวพรุ่งนี้จันทร์ จะมาลงไดอารี่ให้จบ

ออฟไลน์ Momotarooo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
รบกวนพี่ๆไบ้ไห้นิดนึงได้มั้ยครับ ว่านางเอกคนไหน เผื่อจะตามไปลอกบ้าง อิอิ

ออฟไลน์ shockercombatman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
แค่จั่วหัวการบ้านก็น่าติดตามแล้วคับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • *
  • Like: 2873
เเบบนี้  ต้องไปซ้ำรอบ 4 คถ. หนังของเธอเสมอมา..

ออฟไลน์ เฮียป็อปสายตะแคง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
ได้เป็นพระเอกสมใจ

• *
แวมไพร์เป็นอีกคนนึงที่ดันรู้ว่าน้องวาซาบิคือใคร

ดังนั้น ไม่ว่ามะไรที่น้องกลับมารับงาน

วันแรกคือวันไหน ก็จะทิ้งงานทุกอย่างมาจองทันที

แหม...  ภาพในหนังมันจุดอารมณ์ให้เจี้ยวแข็งจนแทบระเบิดนินา

และวันนี้ มาร้านพริ้นเซส ซ.กิ่งแก้ว 14/1 ทันที

• *
วาซาบิ ..  หรือน้องนางเอกระดับผู้ชายนับล้านเคยชมผลงานน้องมาแล้ว

ความเซ็กซี่ ความขาว เรือนร่างสุดเอ๊กซ์ และนิสัยเฮฮา น่ารัก ช่างพูดจา ..