ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องณมน ที่เด็ดเลี่ยงเมืองพลาดแล้วเสียใจ  (อ่าน 889 ครั้ง)

ออฟไลน์ airburapa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องณมน
พิกัด เลี่ยงเมืองปากเกร็ด
เมืองวานว่างๆขับรถไปทางแจ้งวัฒนะ
แอดไลน์น้องจองเวลาได้ 15.00 น. มาถึงที่ร้าน
น้องเดินมารับที่หน้าเเคาเตอร์ได้ยินมาว่าน้องนวดเก่ง หุ่นดี น้องณมน รูปร่างดีเลย บางๆ เอวคอดๆ ก้นใหญ่ๆ
ยิ้มหวาน น่ารักเลย แถมพูดจาดีด้วย ไม่มีถือตัวด้วย
บนห้องน้องนวดได้ดีเลย ผ่อนคลาย น้องนวดไป คุยกันไปมือน้องก็มานวดใกล้ๆ หนอนน้อย ชวนน้องทำระดับ 2 กันดีกว่า อิอิ บอกได้คำเดียวว่าฟินครับ ของดีเลย ลิ้นดีมากพลิ้วจิงจังงานบิ้วบอกเลยว่าอย่าพลาดจนทนไม่ไหวต้องชวนขึ้นระดับ 3 ทันทีน้องเดินไปหยิบ CD มาใส่ให้ตอนใส่ยังมีใช้ลิ้นเลียไข่อีกจนตัวผมสั่นไปหมดผมยกน้องมาบู๊เลยให้อยู่บนตัวบอกเลยงานบู๊มากคับจนทนไม่ไหวบอกน้องขอท่าหมาใส่ไปสักพักไม่ไหวจิงๆช่วงล่างแน่นมากๆหนืบด้วยจนต้องยอมแพ้ในท่านี้คับไม่มีขนเลยทาสีเพลินครับ

ออฟไลน์ airburapa

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: น้องณมน ที่เด็ดเลี่ยงเมืองพลาดแล้วเสียใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2021, 02:13:08 PM »
::สรุปรายละเอียด:::
หน้าตา      8.5/10  ( หน้าตาน่ารักครับ ใสๆ )
รูปร่าง      8.5/10  ( รูปร่างบางกรอบ เอวคอดๆสะโพกกลมสวย )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวน้ำผึ้ง เนียน )
ไฟหน้า   8.5/10 ( ขนาดขนาดพอดีตัว นมเล็ก สเปคผมครับ  ) 
งานนวด 8.5/10 ( งานนวดน้ำมันทำได้ดีเลยล่ะ ลงน้ำมันรีดเส้นได้ดี ผ่อนคลายครับ )
GF = Girlfriend Factor     9/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดีมาก ยิ้มเก่ง ) 
ค่าคอสนวดน้ำมันอยู่ในโปร  = 299 บาท เวลา 60 นาที
ฟูลครอส 1700 คับ รวม 2000 คับ ทิปน้อง 300 คับ
****หมายเหตุ : คะแนนหรือข้อคิดเห็น ใช้มาตรฐานส่วนตัวของผม แต่ล่ะคนมีความชอบไม่เหมือนกัน.....
อย่าลืมคำว่า " ต่างกรรม ต่างวาระ " ด้วยนะครับ
น้องรับฟูลครอสแค่วันล่ะ 2 คนคับ
ร้าน MA spa #สปาเปิดตัวใหม
สอบถาม นัดหมาย จองคิว
ID.kppp1209 ไลน์น้องณมน