ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานไหลกับมีอารมณ์ร่วม เหมือนหรือแตกต่างกันยังไงคับ  (อ่าน 1448 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamesnines

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
มีใครพอจะให้นิยามหรือความหมายที่ถูกต้องได้ไหมคับ

ออฟไลน์ lucky1271

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
งานไหล คือ ก่อนขึ้นน้อง มีเงื่อนไข ไม่จูบ ไม่อมสด ไม่จบ แต่พอขึ้นไป อาจเจรจาเพิ่มเงินให้น้อง
 น้องยอมทุกอย่าง โดยที่น้องไม่มีรมณ์ร่วมก้ได้
หรือ น้องไม่คุยเรือ่งเงิน ตามมารยาทก็ต้องให้ทิปเพิ่ม

มีรมร์ร่วมคือ น้องเสียวจริง น้ำนอง แตะแล้วสะดุ้ง
แต่ น้องมีรมณ์ร่วมจริง น้องอาจไม่ไหล ไม่จบก็ได้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
งานไหล  คำนี้น่าจะพูดตอนสิบปีที่แล้ว  คำนี้มีจริง  แต่ทุกวันนี้น้องแต่ละคนหวังแต่เงินจากลูกค้า  น้องบางคนมือโปรมากทำยังไงลูกค้าถึงติดลูกค้าถึงหลงหัวปักหัวปำแล้วมาซ้ำบ่อยๆ  มีอารมร่วมเยอะมากลูกค้าจะได้ติด  ทั้งๆที่น้องที่ทำแบบนี้ไม่คิดอะไรทั้งสิ้น  คิดว่าทุกคนคืองานแค่นั้น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ `Peerasit `

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ผมมือใหม่เข้าร้านนกป เวลาอ่านการบ้านหรือตามในเน็ตในเว็บแล้วเห็นคำว่างานไหล
เข้าใจว่า งานไหล คือ เราไปขึ้นคอร์ส B2B ไม่ได้ตั้งใจจบ แต่ งานไหล ลูกค้าอยากจบ ก็ขอเพิ่ม option จบ เสียเพิ่มครับ

ส่วน มีอาร์มณร่วมคือ ใช้กับคอร์สไหนก็ได้ แค่มี อารมณ์ร่วมกัน งานดีเฉยๆครับ

ถ้าผมเข้าใจผิดก็รบกวนชี้แนะด้วยครับ จะได้ใช้คำศัพท์ให้ถูกครับ

ออฟไลน์ chaleeburger1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ตั้งแต่เที่ยวมาก็ไหลได้หมดจนจบ
มีแค่ครั้งเดียว ที่น้องแจ้ง Pr ว่าน้องไม่รับตั้งแต่ต้นอยู่แล้ว
เอาจริงๆได้แค่ถู ก็เสร็จอารมณ์สมหมายนะ ทิปน้องไปเพิ่มอีกเพราะความสด มันดีตรงที่ได้ลุ้นนี้แหละ จับตรงไหนก็สะดุ้ง ก่อนขึ้นสะกิดถาม Pr ให้ชัวส์ๆก่อนเสมอ จะได้ไม่หวังสูงเสียอารมณ์ แต่ถ้าได้เกินนั้นก็ทิปน้องไปครับ  :90:

อารมร่วมคือน้องเสียวจนอยากไปต่อให้สุด ไม่มีมันนี่ท้อค
 งานไหลน้องอาจไม่มีอารมร่วม แต่อยากได้เงินเพิ่ม เลยยอม