ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องขอโทษห้องข้างๆ ที่อาจจะเสร็จเพราะเสียงน้องฮ่องกงด้วยนะครับ ^^  (อ่าน 1346 ครั้ง)

ออฟไลน์ สควิด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 28

หลังจากกลับจากงาน เข้า กทม สิ่งแรกที่ทำ คือ booking น้อง ฮ่องกง

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1086063.new#new

เป็นลิสต์ ที่จดเก็บไว้ แต่เวลายังไม่ได้

เมื่อมาถึงเจอน้องหน้าตาสวย ดูดี
(ตอนจอง ไม่ได้เห็นรูปน้องนะครับ
แอดเค้าการันตี ไม่สวยคืนตัง )
น้องผิวขาว คุยเป็นกันเอง เลยชวนน้องคุยกัน เพลินไปหน่อย
งานอาบน้ำได้มาตราฐาน มี B2B ให้พร้อมทั้งดูด ทั้งเร้าและจูบ นิดหน่อย เพื่อปลุกเร้าอารมณ์ ที่สำคัญ เสียงดี
แฉะง่ายมาก 

ตัดมาที่เตียง น้องจัดการเลียตั้งแต่บนลงล่าง พร้อมทั้งกลืนน้องชาย ก่อนที่จะเราจะขอสลับขอทาสีน้องบ้าง พร้อมทั้งต่อด้วย 69 ก่อนที่จะโหลด CD จัดทั้งบนเตียง โซฟา ขาหยั่งหน้ากระจก ทุกกระบวนท่า ได้ยินเสียงร้องพร้อมทั้งจังหวะกระตุกและกระแทกของน้องฟินสุดๆ จนสุดท้ายก็เสร็จทั้งคู่

ต้องขอโทษห้องข้างๆ ที่อาจจะเสร็จเพราะเสียงน้องฮ่องกงด้วยนะครับ ^^