ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้บ้าน รอไรหละคับ น้องแอเรีย ณ funky  (อ่าน 887 ครั้ง)

ออฟไลน์ ntnxth

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ใกล้บ้าน รอไรหละคับ น้องแอเรีย ณ funky
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 02:00:15 PM »
วันๆไม่ทำงานอะไร จ้องแต่จะไป Funky วันนี้เลยแวะไปอีกหละ น้องๆ PR น่ารักทุกคน  :044: ทักทายกันเรียบร้อย แนะนำน้องๆให้ ถูกใจน้องแอเรีย เลยบอกว่าน้องแอเรียเลยจร้า...  :82: แค่ชื่อก็สยิวแล้วอะไร เรียๆ  :87: และก็พากันไปคุยกันต่อที่ห้อง น้องเป็นคนขี้เขิน ส่วนไอ้เราเลยอายุเขินมาไกลหละ  :048: น้องชวนอาบน้ำ น้องดูแลดีมาก น้องน่ารักใสๆ
ตัดภาพมาที่งาน...  :85: น้องจะเริ่มงานเลย บอกน้องใจเย็นๆ คุยกันก่อน คุยแนะนำตัวกันไป ไหลไปเรื่อย จากนั้นก็…ตามท้องเรื่อง  :82:“เคยละเล่นโล้สำเภาฤาไม่ มาเถิดพี่จักสอนให้”  WOT และจบด้วย เบสิก ผมทำได้แค่นี้จิงๆ  :048:
สุภาพกับน้องด้วยนะคับ แนะนำเลยคับ ลอกการบ้านกันไป  :92:

ปล. ยืมปลาร้านมาคับ แต่บอกเลยว่าน้องน่ารักมากกกก

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 772
Re: ใกล้บ้าน รอไรหละคับ น้องแอเรีย ณ funky
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2021, 09:13:24 PM »
ต้องส่งทุกวันครับ  ถ้าใกล้บ้าน
เที่ยวไปตามใจฝัน