ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิวโครตดี งานสุดยอด น้องเอสเธอร์ แห่ง เลิฟลี่/ฟังกี้  (อ่าน 692 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
เป็นน้องอีกคนนึงที่อยู่ในลิสต์ของผม ปกติน้องจะประจำอยู่เลิฟลี่แต่คราวนี้แจ้งเข้าฟังกี้ เมื่อทราบข่าวไม่รอช้ารีบให้พีอาร์นัดรอบให้ทันที ถึงเวลานัดหมายไปถึงนั่งรอน้องซึ่งกำลังเดินทางแต่ใกล้จะถึงแล้ว

รอไม่นานน้องมาถึง ตัวจริงน้องน่ารักครับ น้องไม่ได้เป็นคนผิวขาวแต่หน้าตาคมน่ารักครับ ส่วนเนื้อตัวก็ดี ของแท้แม่ให้มาถึงไม่มากมายแต่มีกำลังสวยครับ ที่สำคัญน้องผิวดีแน่นเปรี๊ยะสมวัยจริงๆ ขึ้นห้องมาพูดคุยสนุกครับ จริงๆผมว่าน้องออกแนวน่ารักแอบแซ่บครับ ที่บอกแอบแซ่บเพราะระหว่างอาบน้ำน้องช่วยบิ้วเลย ช่วยเอาบอดี้มาถูหน้าถูหลัง โอยไม่ธรรมดา ก่อนจะเตลิดเปิดเปิงไปมากกว่านี้ ชวนน้องไปต่อบนเตียงดีกว่า

:81: :81: :81: :81: :81:

ขึ้นเตียงมารู้เลยน้องฟิวมาเต็ม ทั้งจูบแบบได้อารมณ์และเวลาน้องครางไม่มีเฟค ผมจัดการบิ้วให้น้องก่อนเลย เด็กคนนี้ของดีเนื้อแน่น ช่วงล่างก็สะอาดสวย ทาสีเพลินเลย เพลินจนน้องบอกยังไม่อยากแตก ขอทำให้พี่บ้าง ผมเลยสลับมาให้น้องบิ้วให้บ้าง น้องใส่เต็มครับ อารมณ์ร่วมก็เต็ม แต่ตอนสเปรย์อาจมีสะดุดนิดเพราะน้องใส่ฟันเหล็กแต่ถือว่าทำได้ดีไม่เจ็บครับ ตอนนี้อารมณ์ผมและน้องพร้อมลุยแล้ว ผมบอกน้องพร้อมยัง น้องพยักหน้า รีบสวมเกราะเสร็จผมให้น้องขึ้นก่อนเลย น้องขึ้นดีครับ จนน้องเหนื่อยผมเลยสลับไปทำให้บ้าง

:84: :84: :84: :84: :84:

รอบนี้ถือว่าสุดยอดครับ อารมณ์ร่วมแบบนี้ผมรับรู้ได้ทำให้รู้สึกว่าจะมาไว ถามน้องน้องอีกไกลใกล้แค่ไหน น้องบอกน่าจะใกล้แล้วผมบอกจะไม่ไหวแล้วนะ ขอเร่งเลยนะ ไม่ได้เปลี่ยนท่าแล้ว จัดการเร่งเข้าเส้นชัยไปก่อนน้อง ยอมรับเลยสู้น้องไม่ได้ นับว่าน้องเสร็จยากหรือว่าผมเสร็จเร็วไป

ไม่เป็นไร รอบหน้าต้องเอาคืน งานแบบนี้ น่ารักแบบนี้ ยังไงก็ต้องมีซ้ำแน่นอนครับ หวังว่าน้องจะแวะมาอีกนะครับ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
คราวหน้าต้องจัดให้น้องเสร็จให้ได้นะครับ อิอิ
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
จะพยายามครับ