ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่พี่พอรู้จักร้านขายถุงยาง size 58 บ้างไม๊ครับ อยุเเถวไหนบ้างครับ  (อ่าน 1192 ครั้ง)

ออฟไลน์ mynameisB

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
พี่พี่พอรู้จักที่ซื้อถุง size 58 บ้างไม๊ครับขอคำเเนะนำหน่อยครับ อันนี่ไม่ได้จะมาอวดว่าของตัวเองใหญ่นะครับ พอดีตอนไปเที่ยวพมกับน้องต้องช่วยกันยัดถุง56อยุนานมากเลยครับ กว่าจะเข้าที่เข้าทาง เสียเวลาไปเยอะมากครับ เวลาโหลดcdก็ลำบากเพราะว่ามันรัดเกินไปครับ อีกอย่างใน7-11มีใหญ่สุดเเค่56อะครับ ขอคำเเนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ใน shopee ค้าบ หาไม่ยากเลย มากกว่า58ก็มีน้า

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ขอบคุนมากครับ คือพมอยากได้ร้านที่ขายเเบบ offline อะครับ55555 ยังไงก็ขอบคุณ​มากนะครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ขอบคุนมากครับ คือพมอยากได้ร้านที่ขายเเบบ offline อะครับ55555 ยังไงก็ขอบคุณ​มากนะครับ

Offline ผมรู้แค่ไม่กี่ที่่ครับ มีที่ซีคอนบางแค กับ mbk

• *
ขอบคุณ​มากครับ

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
แนะนำร้านในอินเตอร์เน็ต.....มีให้เลือกมากมายกว่าเดินหาเอง
......
ผมเคยซื้อเมื่อหลายปีก่อน....มีทั้งกลิ่นสตรอเบอรี่ สีดำ ปุ่มกลม ฯลฯ.....ราคาถูก มีแปลกๆให้เลือกเยอะครับ
---สายจูบ---